Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[20+] Khoe bộ ảnh mới chụp cũng khá bình thường =)))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi MrVit, 6/5/13.

Lượt xem: 8,720

1. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

20+ là gì ko hiểu
  2. LeeMau

LeeMau Thành viên cấp 1

Mod nữ chắc được khen nhiều hơn :D
  3. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

VUI VẺ ĐI MỌI NGƯỜI ƠI =)) CĂNG THẲNG KO TỐT CHO DA MẶT ĐÂU <3
    CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUAN TÂM :">
  4. Dang Nguyen

Dang Nguyen Thành viên cấp 1

thất vọng đi ra :( =))
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Buồn cười mấy thánh kêu câu view rẻ tiền,.. các bác vào cũng có nhìn màu ảnh góc chụp éo đâu,. chủ yếu cũng chỉ nhìn đùi nhìn vếu mấy con em thôi,..như vậy có phải là viewer rẻ tiền ko ?

Mình thì mình có gì nói thế,. nói thẳng chứ việc gì phải nói vòng vo tam quốc,. éo sợ ai trên cái 4rum này cả cứ nói ngay thẳng đúng đắn ko làm gì sai thì thôi chứ việc gì sợ ai.. hơi ngông nhưng nói như nào tự chịu ;)
    Đương nhiên khi nhìn title thì mình nghĩ là có những hình ảnh 20+ nên vào xem có gì hot, nhưng mình ko có cái kiểu đã viewer rẻ tiền còn kêu topic hay ảnh của người ta rẻ tiền dù là đùa hay thật.. okay :-bd
    Chứ nói thật muốn xem đùi xem vếu thì search google cả năm xem ko hết.

Bộ ảnh màu đẹp và mình thích nhất ảnh này... trông ổn nhất :D
    goalMrVit thích bài viết này.
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Đoilơ ViệtDesigner a nói là câu view rẻ tiền có được ko :)) nói chung cái style nửa nạc nửa mở làm hàng này hơi bị dị ứng
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

hth02x1 thì em nói rồi đó,. mỗi người 1 sở thích, 1 gu riêng,. anh có cmt như thế,. thì ko có nghĩa là em ko có quyền được cmt ở trên đúng ko nào,.. chỉ là nói thế ai thích đọc ngẫm thì ngẫm,. ko ưa cũng ko sao hết.. vì tính nói thẳng nó ăn vào máu rồi :D cmt là để đọc và ngẫm chứ ko phải để mà chửi nhau này nọ cho rùm beng cả lên.
    Nhiều khi nói cái từ rẻ tiền lên thì người post họ cũng thấy tự ti hoặc là có gì đó tủi hoặc tức lắm... em ko biết bác chủ thớt thế nào nhưng em từng bị và chắc nhiều người nếu từng bị cũng đều hiểu :D
    MrVithth02x1 thích bài viết này.
  8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Đoilơ ViệtDesigner hehe, tại a vào xem ảnh ko phải vì xem gái nên nghĩ mình nói chắc ko sao hehe
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  9. Tây Độc

Tây Độc Thành viên cấp 2

vãi tit
  10. ticonuong

ticonuong Thành viên cấp 1

nhìn chất
  11. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

Cứ gạch đá thoải mái đi =))) vì tớ đíu quan tâm mấy bạn thích cái tittle 20+ mấy, tớ hơn 20 tuổi rồi thì tớ thích ghi là 20+ đó =))

Còn mình là mem đăng ký thứ 11 của 4rum rồi nên cũng thường xuyên theo dõi 4rum. Cứ xả láng đi vì mình đéo quan tâm mấy cái cmt tiêu cực đâu với cả các bẹn có bảo mình rẻ tiền thì mình cũng có bán đíu đâu :"> . hihi :x
  12. PAH

PAH Thành viên cấp 2

vào đây chỉ vì cái title.. :|
  13. MrVit

MrVit Thành viên cấp 1

Nếu thấy thất vọng bạn có thể đi ra & đíu cần comment j cả :)) sây ôkây ;)
  14. PAH

PAH Thành viên cấp 2

so ok chứ ko phải sây ôkây
    DINH laminate thích bài viết này
  15. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

ăn nói không văn hóa, vote ban!
    PAHDINH laminate thích bài viết này.
  16. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Tại sao bạn phải mặc quần áo :-/
    PAHDINH laminate thích bài viết này.
  17. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

vâng 20+ mò vào thấy nguyên 1 cây đực .tôi thất vộng về đồng chí... đề nghị đồng chí nghiêm túc
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  18. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

text chưa ổn :D
  19. tuannd122

tuannd122 Mới đăng kí

giật tít ghê qá bác eiiii :3
  20. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

=)) 20+ đâu
    ích ra cũng fải để 20 dấu + cho mọi ng` đỡ thất vọng chứ :))

Ủng hộ diễn đàn