Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

20 tuổi học piano có muộn?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Ngô Đình Nhật Huy, 28/3/13.

Lượt xem: 12,249

1. nguyen.ntp

nguyen.ntp Mới đăng kí

có câu học nữa học mãi, có bao giờ học là muộn đâu hè! Quan trọng là bạn có đủ quyết tâm để theo đến cùng không. Học piano ở TPHCM bây giờ có rất nhiều nơi, nổi tiếng nhất là hệ thống Suối nhạc (Suối nhạc CMT8, Tân Bình, quận 3 thì có Suối Nhạc Quang Trung), rồi các trung tâm Paolo, ở Phan Xích Long cũng có pianofingers nè, ... Nhưng HOt nhất là {TranThoi} dạy free kìa!

Còn việc mua đàn piano cơ của {lendy} mình biết 1 chổ, bên Minh Thanh Piano á! piano cơ mới, cũ gì có đủ! Hoặc trên đường Điện Biên Phủ có nhiều cửa hàng để tham khảo lắm!
  2. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Có này thôi cũng hỏi.! rảnh tởm.
    Sao trên diễn đàn không có nhưng câu hỏi đại loại như 20 tuổi có nên cưới vợ. có nên sinh con, có nên nuôi cún, có nên đi du lịch..... =))
  3. Vinh Hoàng

Vinh Hoàng Thành viên cấp 2

Mình 33 tuổi còn muốn học đây.
    Đang tính đợi 2 năm nữa khi nào con gái tầm 5 tuổi thì thuê người dậy cho cả bố lẫn con.

Mình nghĩ là muộn - với người muốn chơi chuyên nghiệp, hay làm nghệ thuật gì đó.
    Còn với người bình thường, mục đích chỉ là học, cảm thụ âm nhạc thì ko bao giờ muộn cả.

raintown92 : mình thấy chính bạn mới là rảnh khi phọt ra những dòng đấy
    dinhlocphamloc14 thích bài viết này.
  4. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

Thế nhận xét thế là không được à.! Vinh Hoàng chủ topis chưa nói lên tiếng. bạn đừng có nhiều chuyện. uhm thì t rảnh t đi phọt ra thế đó. thế bạn ức chế lắm ak :-q
  5. Hồ Cao Khánh

Hồ Cao Khánh Mới đăng kí

Mình năm nay cũng 20 tuổi đang học đại học kiến trúc Hà Nội...mình cũng có ước mơ học piano từ nhỏ thèm khát lắm :( nhưng lúc đó chưa có time và điều kiện...ai ở Hà nội thì giúp mình với...mình r muốn học piano..các bạn có thể cho mình xin chỗ học chất lượng..vì mình rất đam mê...
    Cám ơn các bạn nhiều nhé !!!

Ủng hộ diễn đàn