Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

30 Days to Learn Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'English tutorial' được đăng bởi jackypham, 3/6/13.

?

Bạn thấy tài liệu này có ích không?

1. 60 vote(s)
    92.3%
  2. Không

3 vote(s)
    4.6%
  3. Xem không hiểu

2 vote(s)
    3.1%

Lượt xem: 34,452

1. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Ôi nhờ Ebook của bạn mà mình ngủ ngon :)) acc vip mà còn kéo lòi mắt !

xong mở ra!ôi :(( phát khóc :))
  2. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

mình nói là có ng đăng nhập... down không được ak
    Leo_Gió thích bài viết này
  3. Hạnh

Hạnh Thành viên cấp 2

:| mình xin viên gạch :D
    FMP thích bài viết này
  4. Nguyễn Lê Anh Nam

Nguyễn Lê Anh Nam Thành viên cấp 1

Bác nào download bắt dc link thì out tài khoản ra cho người khác xài đê @.@ cứ afk thế sao mà xài chung dc acc Vip ...
  5. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

bài viết bổ ích :x
  6. Jan

Jan Thành viên cấp 1

LadybugCrystal thích bài viết này
  7. minhkhuev3

minhkhuev3 Thành viên cấp 1

bác nào lấy được link down thì thoát ra cho mình down với ạ
  8. leo1903

leo1903 Thành viên cấp 1

:(( ai giữ acc luôn rồi không vào down được :( ai down òi share cho mọi người với :)
  9. TraGiang

TraGiang Thành viên cấp 2

có bác nào down về rồi thì up lên mediafire hay cái j khác dễ down cho ae vs nào, chứ chờ cái này cả sáng h, mà vẫn chưa đến lượt :-<
  10. leo1903

leo1903 Thành viên cấp 1

hic thấy chủ thớt share tài liệu mà down không được ức quá nên search thử và tình cờ thấy 30 days to learn Photoshop mình share cho mọi người :)
    FMPratcuong thích bài viết này.
  11. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Thấy vào acc của chủ thớt vẫn vào dễ mà, vào thấy mới có 8~9 lượt down...
  12. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

Nhìn ngon ngẻ, đang kéo về rồi.
    thanks chủ thớt nhé.
    -
    Chả cần acc vip. mua thẻ 20k nạp vô, 3k/1 ngày. so với 2.7gb thì không bõ. :D
  13. Shine Sa

Shine Sa Mới đăng kí

mọi người share mình cái acc với :( mún down quá
  14. LadybugCrystal

LadybugCrystal Mới đăng kí

jackypham Không phải là có acc VIP hay không mà là mình vốn có ác cảm với trang đó.
    Rất nhiều người (chủ yếu là người Việt) chọn trang đấy để upload, đằng nào cũng nạp tiền vào acc VIP thì sao cứ phải Fshare làm gì, những người không có acc mất thời gian ra.
    Mình có acc VIP ở trang đấy 1 thời gian, dùng cũng chả thấy ra gì, toàn người Việt share, người Việt dùng, không bõ tiền bỏ ra, nạp tiền vào nhiều trang khác, lợi ích nhiều đừng hỏi (dù đắt hơn).
    Nhất là nếu bạn đã định share trong thời gian ngắn, share lên những trang ít nhất là không giới hạn lằng nhằng thì có hơn không?
    Còn về việc họ duy trì host thế nào thì đấy lại hoàn toàn là việc của họ, mình thực sự không quan tâm. :)
    Hơn nữa, tiền họ đang kiếm được nói 1 cách chính xác thì không phải là từ lợi ích của mình (người cần upload và download files) mà là từ những công ty/cá nhân đang bị vi phạm bản quyền 1 cách nghiêm trọng, nên mình thấy càng không liên quan. :)
    FMPjackypham thích bài viết này.
  15. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

thank chủ thớt đã chia sẻ. dùng acc fshare vip tải cả bộ mất hơn 3 phút @-)
  16. jackypham

jackypham Thành viên cấp 2

khottabit đường truyền tốc độ khủng z :P
    khottabit thích bài viết này
  17. Doãn Son

Doãn Son Mới đăng kí

Bác thớt cho em xin link dow mấy tấm hình giống trong video được không ^^! Cho dễ thực hành ấy mà :D ! Thanks !
  18. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

mediafire số 1, tại sao ko sống đơn giản, cho đời thanh thản, đã share mà còn làm khó nhau thế?! nản...:-q
  19. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

lưu cái bookmark phát!
  20. pcstar

pcstar Thành viên cấp 2

FMP thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn