Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

32 lỗi Photoshop ngớ ngẩn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 27/11/13.

Lượt xem: 24,913

1. Nhi Khanh

Nhi Khanh Thành viên cấp 1

Hiểu luôn rồi đó Thiên Ma. Tự nguyện tay trái kéo mặt, tay phải vả vào rồi đó =]. Em xin hết!
    Ducan thích bài viết này
  2. Ducan

Ducan Mới đăng kí

Anh thích em rồi đó Nhi Khanh hị hị :3
  3. Tornad

Tornad Thành viên cấp 1

Ảnh này có vấn đề gì nhỉ? :|

4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhi Khanh
    Sao cái con mắm này cứ theo ám mình mãi thế này :)) đúng là đàn bà mà :))
    Lexterie thích bài viết này
  5. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

Thiên Ma bác đừng đánh đồng thế chứ :))
    Nhi Khanh chẳng hiểu bạn đang hơn thua cái gì trong chuyện này luôn? Chỉ là trích 1 bài báo hay ho cho mọi ng vào luyện mắt thui mà :|
  6. Thiên Ma

Maya Cao
    Ừ , mình chỉ nói mình con khùng kia thôi mà :))
    Chẳng hiểu nó bị con gì cắn mà cứ theo hằng học với mình mãi ko biết :))
    LexterieMaya Cao thích bài viết này.
  7. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Có cái chuyện chú thích mà xào qua xào lại miết =.=
  8. Maya Cao

Với những bạn dư thế thì chỉ biết bơ đi mà sống thui bác ợ :))
    (mặc dù là đôi khi ko bơ nổi :| )
  9. Nhi Khanh

Vâng, bác vẫn còn đề cập đến mình đôi lần trước cái comment vừa rồi. Trả lễ thôi mà, tuy cái lễ này hơi chát xíu. Quả thật, ngôn ngữ của bác đã có chuyển biến sau khi mình khẳng định tất cả những cái comments lung tung, quanh co ở trên bằng một "trích dẫn" rõ ràng. Thật sự lời nói của bác bắt đầu the thé và đâm chất "đàn bà" hơn cả mình cùng mọi người xung quanh rồi Thiên Ma.
    Nếu lời khuyên ko có tính chủ quan như thế này, thì mình ko thích nhận đâu. Hãy thôi thanh cao và vuốt đuôi Maya Cao ;)
  10. Thiên Ma

Stop here , mình ko thích ăn thua với đàn bà con gái :-bd bạn nói gì thì kệ bạn , mình ko có thẹn với lòng là được <:-P
  11. Nhi Khanh

Bạn nói câu này trước khi có những ngôn từ khá nặng dành cho mình bên trên thì vui hơn rồi :(
  12. Maya Cao

-_- mềnh còn chẳng biết Thiên Ma là ai, trông dư thế nào, chuyên về cái gì, và có lợi ích gì cho mềnh luôn
    Cả forum hay chơi nhất vs Eminem và a Thanhluan vì quen biết sau mấy vụ off, thiệt bó tay vs bạn
    LexterieEminem thích bài viết này.
  13. Nhi Khanh

Vậy nhận định câu chuyện như thế nào mà chưa chi bạn đã nói như thế về mình? Sao ko phải là ngược lại, hoặc có 1 tí gì cân bằng chứ Maya Cao
  14. Thiên Ma

Thôi mà :)) war lại thêm war :-L
  15. Maya Cao

à, mình đọc hết những cmt of bạn và của Thiên Ma rùi (mình đang rất rảnh :3 :3 )
    Góp ý vs nêu quan điểm cá nhân trong các thớt của forum của t nhiều hơn của bạn nhiều B-) nhưng ng ta ăn nhau ở thái độ thui, ngay từ lời góp ý đầu tiên "Có mấy cái ông Thiên Ma nhìn cũng có ra đâu. Quan với chả sát, chú với chả thích..."
    nó ko phải góp ý cũng chẳng phải nêu quan điểm cá nhân, mà nói thật đọc xong mềnh thấy như bạn có thù hằn gì từ trc vs chủ thớt ý
  16. Nhi Khanh

Đó là quan điểm của mình mà. "Ăn nhau ở thái độ..." thì bạn ăn rồi đó, mình nhường :)
  17. Thiên Ma

18. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Thôi, mọi người quay lại vấn đề chính của topic nhé .
    bạn Nhi Khanh ko bàn vấn đề này nữa tránh gây war với nhau nhé . tiếp tục tái diễn mình bannick cảnh cáo đấy .
  19. Thiên Ma

Thế này nhé :
    _Bạn NhiKhanh cho là mình ném bom ngầm hay là tự cao tự đại gì gì đó , mình ko muốn nói nữa , ok
    _Bạn Mayacao ko có nói hay động chạm gì đến bạn Nhikhanh cả , bạn ấy chỉ nói quan điểm cá nhân thôi , ok
    _Bạn Nhikhanh , dừng ở đây được chưa ?
    Maya Cao thích bài viết này
  20. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Vì mình rất tỉnh và đẹp trai nên mới chơi đc với Maya Cao * mặc dù toàn bị troll* ;))
    Còn cái này là thím Thiên Moa dẫn bài viết từ 1 trang khác, nên có gì thắc mắc thì phải cho thằng viết bài đó mà bạn Nhi Khanh :)

Ủng hộ diễn đàn