Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(3D) Share cái ghế nhựa cùi huyền thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Duyhunghp, 11/3/16.

Lượt xem: 6,478

1. Duyhunghp Thành viên cấp 2

Thân!
    Lâu roài bận việc không ra sản phẩm mới và cũng không có gì tặng anh em, mấy hôm rảnh có khách nhờ dựng quả ghế nhựa huyền thoại. Hôm nay share cho anh em cần dùng hoặc muốn tham khảo cách dựng khối poly trong 3dsmax, file full poly, nguyên khối không convert cho các anh em nghịch ngợm thoải con gà mái..

Như thường lệ anh em nào cần file điểm danh email mình gửi trực tiếp nhé.

...
    firefly1802Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Duyhunghp

Duyhunghp Thành viên cấp 2

Mình chỉ gửi trong 1 tuần, anh em nào cần thì nhanh tay nhóe
  3. mred

mred Mới đăng kí

4. Duyhunghp

Bạn xin file thì ít nhất cũng nói một câu, ở đây k có ai là robot cả b ạ. Mình k share cho b được. Thân
  5. solo55789

solo55789 Thành viên cấp 2

góp ý 1 chút là nên tạo độ cong 2 bên vành để thêm cảm giác giống thật hơn và đỡ bị thô nhé, uyển chuyển 1 tý nữa là thành công r`
  6. coids

coids Thành viên cấp 2

Ghế này ko có phần nhựa kéo dài xuống nối 2 cái chân trước để chịu lực, ngồi khéo lại gãy:)) .
  7. Duyhunghp

thks các bạn góp ý, file này p turbo lên thì mới trơn mượt b nhé, m đang để nguyên khối Poly khi ren (những góc camera sau). Còn ngồi được k thì m p làm theo đúng mẫu có thật b ạ. Chắc k đến nỗi gãy. thks
  8. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Cái ghế này của bác cái chỗ gác tay nhìn ảo ảo thế nào ấy '@-@
    Duyhunghp thích bài viết này
  9. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Duyhunghp bác cho mình xem các sản phẩm trên turbo đc không
  10. Duyhunghp

Cảm ơn mọi sự đóng góp ợ
  11. firefly1802

firefly1802 Mới đăng kí