Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

4 Tên trộm có thể bắt 500 con chó một tháng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 11/6/13.

Lượt xem: 6,522

1. Trungnguyenduc

Trungnguyenduc Mới đăng kí

mà để ng dân bắt dc ! 1 phút sẽ có 4 cái mạng
  2. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

Nhà mình đây, nuôi 2 con chó Nhật chúng nó là chị em với nhau thế mà đứa em đi trước đứa chị bị đi sau theo luôn!
  3. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

hôm trước có bác dẫn chứng ra đủ điều hết sau đó túm váy lại 1 câu là các bạn có biết rằng muốn có thịt chó để ăn phải đổ biết bao nhiu là mồ hôi,xương máu không?..vì thế khi ăn hãy trân trọng điều đó :3 :3
  4. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

Vài ba tháng ăn 1 lần cũng ngon ^^
  5. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

đập cho may thang này tàn phế thôi.. chứ đừng đập chết !!
    Huỳnh Nhật Hưng thích bài viết này
  6. BeTapDem

BeTapDem Thành viên cấp 1

phải có hình phạn nặng vào thì chúng no mới sợ.
    chứ phát 2tr thì sao mà sợ đựoc.
  7. Hiếu NH

Hiếu NH Mới đăng kí

đúng rồi ,có nuôi chó mới hiểu dc cái ức chế nếu chó bị tụi nó bắt ,đập cm nó là chuẩn ,pháp luật wá VN lỏng lẻo
  8. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

Trộm là một chuyện mà ăn là một chuyện. :))
  9. NhOxMaGjc

NhOxMaGjc Mới đăng kí

Sao người ta k nuôi chó công nghiệp như nuôi heo nhỉ.
    Việc j cứ phải đi bắt trộm cho mất mạng chơi k biết
  10. tanthanhkt10

tanthanhkt10 Thành viên cấp 1

bọn trộm cướp trộm cướp ngoài đường phải chi cũng bị đánh như thế này cho chúng sợ bợt thì cũng được
  11. cucaikho

cucaikho Thành viên cấp 2

đệt..cái bọn trộm chó là chỉ có chém nát xác nó ra :D
  12. winny

winny Mới đăng kí

may thang do khoe manh k di lam ma di an trom... dap chet cug k co j la toi loi.
  13. Chelios

Chelios Thành viên cấp 1

Nói mong các bác đừng bảo em tục tĩu chứ em mà tóm đc thằng trộm chó nào thì em cũng đập cho bmẹ nó đ' thể nhận ra luôn đc, họ hàng em ở quê có người bị thằng trộm chó bắn chết đây... nói chứ thương nó thế ai thương mình, tóm đc đập cmnn hết đi
  14. huytien

huytien Mới đăng kí

chuyện này cũng chẳng thể nào nói ai đúng ai sai
  15. Chinsu_NT

Chinsu_NT Thành viên cấp 1

cái lũ kg bằng súc vật này .. đập là đúng chết cũng chăng ai thương , tứ chi đầy đủ kg chịu lo làm ăn ..đi ăn trôm là đã xấu rồi , lại còn đi tước đoạt mạng sống của những con chó vô tội .

Ủng hộ diễn đàn