Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

5 Giao Diện WordPress Tin Tức Từ iZdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Wordpress Theme đẹp tại đây' được đăng bởi IZBlog, 16/3/15.

Lượt xem: 19,846

1. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

toidauxoan Thì cứ thử nói tên giao diện và Link Website bán ra xem. Tớ có thể không có nhưng người khác có thì sẽ chia sẻ với bạn mà
  2. hikari1009

hikari1009 Thành viên cấp 1

Có ai biết cái cột này làm thế nào không nhỉ?
    Giao diện Betheme bản resumé IZBlog toidauxoan ............mọi người ơi
  3. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Hay qua
  4. mcchigo1

mcchigo1 Mới đăng kí

a IZBlog ơi, lúc e giải nén file Betheme68.rar ra thì đc 2 file betheme.zip và betheme-child.zip, vậy e đã up đc lên wordpress chưa hay phải giải nén tiếp ạ. Cảm ơn a hiii
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/12/15
  5. IZBlog

IZBlog Thành viên cấp 2

mcchigo1 Nếu bạn up theme lên từ Dashboard thì bạn để nguyên file Zip và upload lên. Nếu bạn up theme lên bằng Filezila thì bạn giải nén ra và quẳng vào thư mục Theme là Ok.
  6. longtranhdo9821

longtranhdo9821 Mới đăng kí

IZBlog em thấy trong demo của Newspaper v4.6.2 có cái newspaper tech rất đẹp (demo.tagdiv.com/newspaper_tech/), em download theme của anh về mà cài miết ko được giống như demo :(
  7. hungvu170694

hungvu170694 Mới đăng kí

Bác nhiệt tình quá, em đang cần 1 theme bán hàng:
    bác share em nhé: hungvn.k57@gmail.com
    Thanks!!!
  8. doan le anh tu

doan le anh tu Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn