Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

7 Lí do vì sao bạn cứ mãi tầm thường và kém cỏi

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 18/3/14.

Lượt xem: 81,469

1. tkchung

tkchung Mới đăng kí

tuyệt vời. cám ơn bác đã chia sẽ. những chia sẻ này em đều thấy đúng và đối khi đúng với cả bản thân mình. Tuy nhiên để lôi ra phân tích và áp dụng thì sao khó, khác, và xa vời quá... ko hỉu tại sao nữa. Hay tại chúng ta đang sống ở VN...
  2. Kingdomheart25

Kingdomheart25 Mới đăng kí

Cái số 6 có vẻ hơi kì vì nếu đặt trường hợp mình đặt quá nhiều câu hỏi nhưng lại không có câu trả lời thì sẽ dễ dẫn đến tình trạng bị rối trí @@
  3. onepieces

onepieces Thành viên cấp 1

Bài viết rất chất lượng
  4. locthegioimoi

locthegioimoi Thành viên cấp 1

Đau xót quá
  5. Lonely_Wolf

Lonely_Wolf Mới đăng kí

7 lý do thì chưa gì mình dính hết 5/7 rùi, không lẽ mình vô dụng thiệt hả ta hxhx
    King_of_ace thích bài viết này
  6. King_of_ace

King_of_ace Mới đăng kí

Mình bị có 3/7 hihi, cũng may là hok đến nỗi vô dụng lắm, để về tìm cách khắc phục mới được
  7. snowtown93

snowtown93 Thành viên cấp 1

Thái Châu cuối cùng số tiền đó thuộc về ai?hjhj///8-}
  8. Lovelyqueen

Lovelyqueen Mới đăng kí

Bởi vì mình rảnh ngồi đọc những điều này haiz
  9. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Có 1 điều duy nhất em mắc phải là Đọc sách :( , Cò không tiến nên sách ít khi đụng đến sách (Sách học vẫn đụng :))).... Có rất nhiều cuốn sách em muốn mua mà tiền chả có :((
  10. khanhvt92

khanhvt92 Thành viên cấp 1

Nhìn lại mình thôi :(
  11. Sting Riper

Sting Riper Mới đăng kí

2 - 3 - 7 :) vẫn đang cố khắc phục
  12. TNT design

TNT design Mới đăng kí

Bài viết hay tuyệt! Tiếc là đều đúng với mình! :(
  13. quanhus1992

quanhus1992 Thành viên cấp 1

biết thế ..... :(
  14. QuangX2

QuangX2 Thành viên cấp 1

Quá chuẩn cho 1 cuộc ... đời :D Bài viết rất hay và làm ta phải suy ngẫm
    Không liên quan nhưng mấy bác cmt đầu tiên không biết chém giết nhau lấy tiền xong chưa nhỉ :v Ai là người sống sót cuối cùng thì rủ anh em Cafe đê =))

Ủng hộ diễn đàn