Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

7tsp Aero Blue 8. Theme trong suốt cho Win 7

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Hồng Sơn, 11/5/13.

Lượt xem: 31,089

1. duy gragon

duy gragon Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi bước 3 sao file của t k như của bạn vây :-s có 1 file tệp aroe và file dưới thì như của bạn :( chả biết làm sao
  2. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

cho em hỏi đổi không được tên theme thành aero11 có được không ạ..e đổi k k đc nên đổi folder xong rồi bỏ qua bước đó luôn hehe
  3. pun.soul

pun.soul Thành viên cấp 1

Làm sao được như cái thanh phía dưới vậy a :)
  4. talu_kenz

talu_kenz Thành viên cấp 1

pun.soul bác ấy nói sẽ làm phần 2 về thanh đó mà..cứ từ từ hóng thôi :v
  5. dinhtheloc

dinhtheloc Mới đăng kí

không đổi được file areo11 được
    dukdajka thích bài viết này
  6. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

cho e xin tiếp cái taskbar đi chủ thớt :)
    Hồng Sơn thích bài viết này
  7. Invisible

Invisible Mới đăng kí

Hóng cái thang taskbar của chủ thread, mà sao em ra cái desktop lại là hình hoa , không có cái logo apple nhỉ :D
  8. vietan1110

vietan1110 Mới đăng kí

Bạn ơi sao sau khi restore xong máy mình nó lại thành thế này?
    anhkuno1 thích bài viết này
  9. changdaychun

changdaychun Thành viên cấp 1

hí hí.bài hay quá.những mà em đang dùng win XP.những vẫn oánh dấu phát.vì nếu có nâng cấp thì e cũng chỉ dung win 7 thui,tiện lợi.dễ dùng.hì hì :-"
  10. Rido511

Rido511 Thành viên cấp 1

sao mình k tìm đc cái restore ở đâu nhỉ.
  11. anhkuno1

anhkuno1 Mới đăng kí

sau khi làm đầy đủ các bước, và đây là kết quả của mình...chủ thớt vô giúp cái...[​IMG][/IMG]
  12. Huỳnh Phong Ka

Huỳnh Phong Ka Mới đăng kí

các bác muốn xài thì xài System Restore mà backup trước hãy cài, đụng đến registry với patch file cũng hơi mệt tí :D
  13. Keylove

Keylove Thành viên cấp 1

cho xin cmt tí
  14. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

dukdajka tất cả các phiên bản của win7 đều được bạn à. Uidaa khó trả lời cho bạn thật @@!. Bạn có thể inbox để mình teamview qua giúp nhé. Kul Emotion Ko cần đâu bạn, chỉ cần Restore lại là xong, nhưng đừng xóa các file trong win kia là được mà :). laiductoan93 cái đó là một chương trình quản lý icon đó mà ^^. Võ Thành Chính, bạn nhấn giữ chuột vào cái thanh Taskbar, sau đó kéo nó từ trên xuống nhé ;)
    dukdajkaHải Trang thích bài viết này.
  15. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

ổ cứng bác kinh thế mà củng gần full hết rồi kìa, không biết bác tải Phim JAV ở trang nào?8->
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

duy gragon bạn đọc kỹ rồi hãy làm chứ, có thể làm sai ở mục nào đó :D. talu_kenz, dinhtheloc 2 bạn đã làm đúng thế này chưa?

Rido511 Restore nó cạnh nút Start này này :D

anhkuno1 die hình rồi bạn à :D

Phạm Hiếu. He he máy làm việc e ko có chứa mấy thứ đó đâu bác ơi :)).

vietan1110 Cái đó là do bạn chưa có điều chỉnh cái mục Desktop Background ấy mà :D.
    Hải Trang thích bài viết này
  17. kuroo123

kuroo123 Mới đăng kí

Bạn huuloczxc cho mình xin cái wallpaper và phần mềm quản lý soft đã cài trên máy đó nhé. Cảm ơn bạn :x
  18. Việt Anh Trịnh

Việt Anh Trịnh Mới đăng kí

Võ Thành Chính bác ra desktop chuột phải personalize > taskbar and start menu rồi chỉnh cái location về bottom chứ sao nữa !
  19. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

@Dù Kun Vietdesigner Sao chưa thấy hướng dẫn làm cái thanh thế ợ ???
    Hồng Sơndukdajka thích bài viết này.
  20. duongabc

duongabc Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner Bạn ơi bài hướng dẫn làm thanh task bar chưa mình tìm ko thấy, cho mình hỏi làm sao thêm được chữ "Dù Kun" gần nút start vậy. Gần tết rồi dọn dẹp trang điểm "thú" cưng 1 chút luôn ^^. Thanks nhé ^^
    dukdajkaHồng Sơn thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn