Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

8000 Logo vector các công ty Việt nam Part 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Download' được đăng bởi Kênh Like, 27/5/14.

Lượt xem: 39,017

1. Kênh Like Banned

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/5/14
    Ann Dece, Zane Princeton, huutinh6 người khác thích bài viết này.
  2. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

bên macbook đâu có cài được corel draw đâu :/ mớ này mở làm sao :|
  3. Kênh Like

Kênh Like Banned

4. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Có cách nào lia 1 phát .cdr thành .esp hay .ai không Kênh Like :-s :-s
  5. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Cũng muốn lấy nhưng mà ko xài Corel thì mở thế nào? :-s
  6. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Xài Vector magic
  7. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Khổ tâm bạn có part 3 part 4 thì share nốt i chứ cứ thêm part cái lập topic như vầy. Chả theo dõi được mà nhìn cứ như kiểu câu like trá hình ấy. Mặc dù mình vẫn like vì tinh thần chia sẻ nhưng thực chất thì không like cho lắm.
  8. Kênh Like

Kênh Like Banned

Chào dabeomoon . Mình không còn part 3 cũng chẳng có part 4 cho bạn nữa đâu. Sở dĩ mình không muốn update vào link lúc đầu là sợ 1 số ae đã down về ko biết down nốt về cho đủ bộ thôi nên mới tập topic mới. Cái này mình để ở 2 ổ khác nhau và mới tìm thấy chứ cũng ko muốn tách ra. Mình share là share chứ LIKE với mình không có ý nghĩa gì bạn nhé!
    Ann Dece, bro, 大弟黑海姓梅1 người khác thích bài viết này.
  9. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Kênh Like sorry vì lời góp ý làm bạn phật lòng nhé. Nhưng nếu bạn upgrade trong topic cũ bằng cách còm men và cập nhật link vào một topic thì theo mình nó hay hơn. Đó là ý kiến chủ quan thôi nếu có gì sai xót thì bỏ quá với nha.
  10. Trần Hòa Lợi

Trần Hòa Lợi Thành viên cấp 1

Ko bít có trùng với part 1 ko nhưng dù sao cũng thanks thớt
  11. Jerryx8

Jerryx8 Thành viên cấp 1

khổ thân, lại bị banned rồi :D Nhìn thấy corel cũng ngại, máy mình hơi lởm, cứ xuất sang ai file nào to to tí là treo cứng cành cây luôn.
  12. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

13. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

kenhlike.com đang nói logo việt nam , post cái linh logo nước ngoài làm chi vậy thím.
  14. taybalo85

taybalo85 Mới đăng kí

15. phongt1905

phongt1905 Mới đăng kí

16. Cao Thị Tâm

Cao Thị Tâm Mới đăng kí

17. H.Phan

H.Phan Mới đăng kí

Kỳ công thế, cơ mà chả biết lấy về làm gì :)

Ủng hộ diễn đàn