Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

9 bước kiểm tra website chuẩn SEO dễ như ăn kẹo

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 3/3/16.

Lượt xem: 4,406

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Tài liệu này không phải tài liệu SEO cơ bản từ A-Z, cũng không phải tài liệu nâng cao dành cho các bác SEO pro.

Vậy tài liệu này dành cho ai?

Em viết tài liệu này từ góc độ một đứa làm Content Marketing học về SEO, tức là tài liệu này dành cho những bạn như em, học về SEO và làm SEO nhưng không chuyên về mảng kỹ thuật. Giúp các bạn hình dung một cách đơn giản hơn quy trình chuẩn SEO cũng như review lại nhanh chóng và đầy đủ tình trạng SEO trên Website của mình. Các anh chị làm kinh doanh đang có nhu cầu outsource khoản SEO cũng có thể áp dụng để kiểm tra hiệu quả làm việc của đối tác, không để Seo bẩn hoành hành trên Website của mình :P

Theo Phuong Nhung Nguyen

Tải về tại đây: [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0B2bAK5qjaSszcDAwX1VpbHczMEU/view[/LOCK]

...
    Quái Vật Sáng Tạo thích bài viết này
  2. Quái Vật Sáng Tạo

Quái Vật Sáng Tạo Mới đăng kí

cảm ơn bạn rất nhiều . chúc bạn thành công

Ủng hộ diễn đàn