Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

99designs - Kiếm tiền không biên giới từ chính tài năng của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi doanhaitu, 22/8/14.

Lượt xem: 77,046

1. nameo21

nameo21 Mới đăng kí

2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

DesignCrowd có một điều là nó duyệt khá lâu, và thời hạn thì dài lê thê mặc dù một contest chỉ vỏn vẹn thấp nhất 190 USD :3
  3. nameo21

nameo21 Mới đăng kí

giaphu_design Cũng tùy project owner bác ạ. Có mấy project up lên phát dính 5sao là Closed ngay và luôn mặc dù còn cả đống ngày ;;)
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

5. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Bái phục các Huynh quá, kiếm ăn thế này thì mấy mà giàu
  6. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

h_ds dạo này anh sao rồi :v
  7. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Gia Phú thích bài viết này
  8. tronghieu8989

tronghieu8989 Thành viên cấp 1

Không có gì là dễ dàng cả, làm gì cũng cần cố gắng nhiều
  9. redstormdh

redstormdh Mới đăng kí

99designs.com nó yêu cầu verify ID là sao ah?
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

11. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cảm ơn thớt, mình mới tham gia khi đọc bài này, đã có 2 bài vào chung kết rồi .. Hy vọng may mắn ...
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thái Châu vào chung kết nhưng trước đó client nó có phản hồi cho bạn nhiều không, nếu nhiều thì 90% bạn sẽ được chọn, và ngược lại thì chỉ còn trông vào "thần linh ơi tôi đã được chọn", vì những tình huống đó với những thiết kế từ đầu đến cuối không được vote sao nào nhưng vì lý do nào đó quyết định cuối cùng là họ cần :D, chúc bạn may mắn :v
    hanhmit thích bài viết này
  13. Thái Châu

Có họ phản hồi rất tích cực, nhưng đối thủ cũng hay quá, chỉ hy vọng vào may mắn. Mình làm thêm 1 cái mà bị limit rồi, lúc đầu chẳng biết vụ limit, chán thật, đang định tạo thêm nick mới ...
  14. Thái Châu

Thêm 1 bài nữa được chọn ... Keke ...
  15. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thái Châu mỗi ngày gửi 2 cái thôi, đừng gửi nhiều vì còn là một design chưa được rate nên sẽ bị hạn chế và mất quyền gửi bài trong 15 ngày nếu bạn dùng hết số lần cho phép :D
  16. Thái Châu

Thì hiểu đơn giản là 1 tháng tối đa nộp được tối đa 20 bài . Mà mịn đến giới hạn rồi. Bạn còn nộp được không, mình gởi cái Logo nộp dùm, có giải ae mình chia ..
  17. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thái Châu nộp mỗi ngày 2 bài là duy trì không vơi đi số lần giới hạn đó, chứ không phải là hết, còn nếu trên 2 bài hoặc 4 bài là sẽ bị vơi đi :D

p/s: skype: gia.phu1 or phukhoi7@gmail.com
  18. Thái Châu

Vậy ak, thật ra mình không biết, chỉ biết nó bÁo là 18 ngày nữa mới được nộp tiếp, bạn có gì để liên lạc cho nhanh không? Zalo chẳng hạn. Mình trao đổi thông tin đi. Pm qua tin nhắn mình sđt bạn đi.
  19. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Thế thì phải rồi, bạn đã hết quyền gửi bài, ý mình nói là trong khoảng thời gian mà nó warning ấy, bạn gửi mỗi ngày 2 bài thôi là nó không vơi đi số ngày, đó là kinh nghiệp của mình, còn bạn là một người đang hừng hực chí khi muốn chiến thắng nhiều hơn nữa thì hay qua Designcontest.com nhé, bên đó cho bạn gửi vô tư và chất lượng trao giải cũng ok lắm :D
  20. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Đừng làm nick mới nhé, nó phát hiện ra nó đóng tài khoản đấy, mất luôn cả mấy cái chung kết kia thì mệt đó kekkkie Thái Châu
    Thái Châu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn