Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

99designs - Kiếm tiền không biên giới từ chính tài năng của bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi doanhaitu, 22/8/14.

Lượt xem: 76,997

1. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Chiến thôi :D
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

Gia Phú m đã làm được cái gì trên 99 đâu.
    h_ds b chia sẻ cho m ít kinh nghiệm chiến 99 đi cao thủ, chưa biết gì về cách thức làm việc của 99 cả, đang tìm hiểu.
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Kinh nghiệm chiến đấu tốt nhất trên đó là học tốt tiếng Anh và đừng tin vào Google dịch.
  4. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Tớ vẫn xài google dịch đều :)). Mà toàn dịch ngược!
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

h_ds: thì a phải biết tiếng Anh. A mới hiểu nó đang dịch ngược chứ. Kkkk.
    Bữa khách bảo : "nên làm gì gì đó". Thằng bạn google nó dịch rõ là :"không được làm gì gì đó" vãi ...
    h_ds thích bài viết này
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

tiếng anh thì mình chém được tốt, tạm ổn.
  7. heyu

heyu Thành viên cấp 1

Các bác cho e hỏi là trong 1 cuộc thi nó có ghi yêu cầu kĩ năng Technology, là mình phải làm cả def, kĩ thuật gì gì đó cho nó chạy được luôn hả các bác?
    Em cám ơn nhiều!
  8. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Ko, nó yêu cầu là cuộc thi logo chỉ làm logo thôi heyu, Technolog là ngành công nghiệp của chúng nó
    heyu thích bài viết này
  9. heyu

heyu Thành viên cấp 1

99designs. com/mobile-app-design/contests/create-simple-intuitive-home-services-app-627654
    Ví dụ cuộc thi này thì mình chỉ thiết kế thôi hả bạn? không cần làm cho nó vận hành được hả bạn h_ds?
  10. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

đa số ở 99, kể cả thiết kế web và app chỉ thiế kế giao diện thôi, nếu nó yêu cầu viết code thì báo cáo 99 hoặc yêu cầu nó làm dự án 1-to-1
    heyu thích bài viết này
  11. eopi

eopi Mới đăng kí

cho mình hỏi tí, muốn lập paypal thì phải có mastercard/visa, mà theo mình biết muốn có thẻ thì phải xác minh thu nhập--> vậy ví dụ như ko có thẻ nên ko có paypal thì 99designs có hình thức trả tiền nào khác ko?
  12. heyu

heyu Thành viên cấp 1

cám ơn h_ds rất nhiều,
  13. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Có, nếu ko muốn lập thẻ, 99 có cho rút tiền thông qua Westen union, nhưng phải trên 10 ngày
  14. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

Ngoài ra nếu bạn lập paypal, thì làm thẻ visa prepaid, thẻ đó là thẻ trả trước nên bạn ko cần phải xác minh thu nhập. Rất đơn giản, bạn có thể làm một thẻ của ACB, chỉ mất khoảng 30 phút là có thẻ
    Gia Phú thích bài viết này
  15. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

eopi với VISA prepaid thì không cần xác minh thu nhập, đăng ký và có thẻ trong vòng 15 phút ở ngân hàng và phải có tối thiểu 150K trong tải khoản để xác nhận với Paypal nhé :)
    -Vụ xác minh thu nhập chỉ với creadit thôi nhé :D
  16. drax

drax Thành viên cấp 4

sao một số project/ contest trên 99 nó lại có chữ a, ca, mx ở trước và mất phí, còn lại thì ko vậy mn?
  17. h_ds

h_ds Thành viên cấp 2

drax làm giò có chuyện đó, thử chụp màn hình xem nào
  18. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

drax là chổ nào nhỉ :D, sao các bạn mới vô thấy nhiều điều lạ thế, mình làm mấy năm nay có thấy gì đâu :3
  19. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

eopi Bạn chỉ cần ra ngân hàng làm thẻ Visa Debit là được nhé, Credit thì mới cần chứng minh thu nhập, bạn làm Paypal cho tiện, tiền không rút về mà dùng để mua hàng luôn cũng được.
  20. drax

drax Thành viên cấp 4

Gia Phú h_ds vừa check lại xong, cái nào cũng có phí, còn mấy cái kí tự đấy chắc là viết tắt của đô úc, đô canada, đồng peso mexico hay đồng franc thụy sĩ vv...

Ủng hộ diễn đàn