Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

-_- [Rep chủ đề] : Tone cứu sáng hoàn hảo

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Linh Dang, 7/8/13.

Lượt xem: 2,989

1. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

giang hồ giờ loạn quá >:)
  2. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Ơ thế đây là topic trưng bày tác phẩm hay là topic góp ý cho diễn đàn thế @@
  3. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

VDS cảm thấy không còn như xưa nữa ! cảm thấy càng lớn thì càng loãng ! chừ 1 vài TV tâm huyết !
    Chủ thớt phát biểu hay đúng cái mình nghĩ ! ủng hộ thớt !
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cứ như mình mấy rapper diss nhau ấy nhờ,.nếu có battle thì hay... mình thích các trận battle bởi vì mình ko ke ai thắng hay thua,.. quan trọng là mấy trận battle trận nào cũng có sản phẩm ngon để xem ke ke :like:
    Thật ra mình thấy nếu Ad post lên page cũng nên giật title tí để câu view câu like... bởi vì nếu bảo cứu sáng kha khá, hoặc tạm được thì ít view lắm...
    Hơn nữa "câu" kiểu này ko phải là rẻ tiền hay thấp hèn gì... vì nó ko phải như cái kiểu treo đầu dê bán thịt chó.
    Khanh7NightF4 thích bài viết này.
  5. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

nhất thiết phải làm 1 cái rep như vậy hok nhĩ @@ dù sao mỗi người đều có cảm nhận có con mắt thẩm mỹ riêng .. nên hok thể so sánh đc ... mình đồng ý vs bạn cái khoản giật tít của page thui :).. nhưng để câu đc lượng view thì cũng phải có tít giật cho nó hoàng tráng tí .. cũng như báo chí họ hay thêm dầu vào lửa để tăng lượng view người xem :) .... nói chung chuyện nhỏ đừng nên xé to ... xin hết !!
    Xin thân ái và quyết thắng :)
    hth02x1, Khanh7kenxn thích bài viết này.
  6. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Chụp file RAW bác nào cũng là thánh cứu sáng hết:))
  7. cutit

cutit Thành viên cấp 3

phucphamh bác làm tấm 2 mặt hơi bị cháy mắt bị ánh quá không thật mấy
    phucphamh thích bài viết này
  8. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

cutit thanks bác nhận xét, mình sẽ rút kn lần tới

Ủng hộ diễn đàn