Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[A—Páo] Tác phẩm của em đây ợ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi —Giàng—A—Þáo—, 23/8/13.

Lượt xem: 1,937

1. —Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

Ghi Nhận những góp ý từ bài trước . em mạnh dạn đưa thêm 1 bài nữa mong nhận được nhiều gạch đá để em mau trưởng thành
    1- Không chơi tiếng anh ( cơ bản là em kém môn đó )
    2- Đã kèm theo stock
    3-Do em không thiên về photography nên chẳng có slock hay mẫu xinh gì cả....em toàn đè cô dâu chú rể nhà em để thử nghiệp thôi à...... và kết quả là đây... các bác góp ý cho em nhanh tiến bộ ....:D
    ( P/s Anh duyphoto em đã giảm Sadown xuống rồi đó :D)
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]<3 Chúc các bác 1 buổi trưa ngon miệng :x:x

...
    duyphoto, Hẻo Hóm HĩnhMaya Cao thích bài viết này.
  2. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

Em này đầu tiên mà sao lỗi k lên nhỉ....có lẽ em nó ngại các bác =))
  3. ống kính đẹp
  4. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

thích màu của cái đầu vs cái gần cuối :)
    —Giàng—A—Þáo— thích bài viết này
  5. vào của mình xem thử đi Maya Cao
  6. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

7. mình không biết cách đăng nên đành đưa link lên đó bạn Maya Cao ...mình mới đăng hối sáng nè
  8. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

dự là nikon hả bác thớt
  9. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

pic này làm mất màu môi và má hồng CD . Da hơi vàng nên thêm tý đỏ cho lấy lại màu môi má hồng và cho làn da cam lên tí .
    thích pic đầu nhưng thấy da CD chưa đc tươi cho lắm
    pic 3 theo ý kiến cá nhân ko nên phủ highlight vàng thế đâm ra bay cái màu áo trắng pic này nếu là mình chỉ lên cho tự nhiên là đc
    p/s : chém vậy đc chưa :P . Lựa ảnh mà blend ko phải pic nào cũng blend đôi lúc màu tự nhiên vẫn đẹp mê ly ấy chứ :x
    Maya Cao—Giàng—A—Þáo— thích bài viết này.
  10. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

rất là ok! ..... Anh duyphoto
    chờ bài sau của em nhé :D

Ủng hộ diễn đàn