Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

"A little memory" - xin các bạn ném nhẹ tay ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cass.tigon, 16/10/12.

Lượt xem: 7,993

1. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

hux..hux..cảm ơn bạn tỏi..mền bị xúc động [​IMG][​IMG][​IMG]
    Hạnh phúc vì có người hiểu và ủng hộ công việc của mình[​IMG][​IMG][​IMG]
    Tặng tỏi nè[​IMG]

Bạn nói thế có hơi qúa k? Mình k phải dân chuyên nghiệp...up topic lên này là mong để học học hỏi nâng cao trình độ
    Nếu bạn đã có lòng ghé thăm topic, và để lại cmt...sao k để lại cmt có giá trị hơn là 1 cmt quá chung chung như thế? bạn chỉ nói là k có ý nghĩa nhưng vô nghĩa ở chỗ nào bạn lại k nói tới...[​IMG][​IMG][​IMG]
    Về cảm xúc..khuôn mặt mod k hẳn là buồn...còn có chút mỉn cười...nhưng cũng k cười quá...bởi khi đọc thư, nhất là những bức thư cũ...nhớ về 1 hồi ức...đặc biệt là trong tình yêu đẹp...bạn sẽ k thể khóc lóc...buồn thảm...nhưng cũng k thể cười tươi rạng rỡ khi người yêu k có bên cạnh. Đấy là tâm trạng của bức ảnh này.
    Bạn nói mình "cố add cái title vào bức ảnh" ?....mình cũng k hiểu bạn nghĩ như thế nào mà lại nói ra câu này....ý bạn title của mình sẽ là "vài ảnh chụp choẹt" chăng?[​IMG]...với một stock như vậy mà bạn add cho cái title như thế có hơi crude quá k?...nói thế coi như công sức của mình đổ xuống sông hết rồi ấy nhỉ.....hì hì

Nhưng dù sao một lần nữa mình chân thành cảm ơn sự quan tâm của bạn cho topic của mình[​IMG]
  2. Two

Two Thành viên cấp 3

Khuấy đúng chỗ nham thạch rồi [​IMG]
    cass.tigon thích bài viết này
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Quá hay cho đội bán bánh cay [​IMG]
  4. cass.tigon

cass.tigon Thành viên cấp 2

Nhìn mắt to tròn đang iu tóa :x:x:x
    Đúng là chạm đúng tử huyệt nên mình mới vùng lên thế...có lời nào hơi quá...mong cả nhà lượng thứ [​IMG]
    xuangiang1011 thích bài viết này
  5. Vận Mệnh

Vận Mệnh Thành viên cấp 2

mình nói thật, nếu bạn ko chịu gạch ngói thì chẳng bao h bạn khá dc lên đâu. Nếu bạn chỉ thích nghe lời lọt tai thì mãi mãi trình độ bạn chỉ vậy thôi. Nếu cảm thấy m nói hơi quá, bạn có thể post sang vnphoto để các cụ bên ấy thẩm định, chắc là sau chả lập topic thứ 2 nữa :))
  6. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

sao 4rum mình toàn ảnh blend chứ typo với manip ít ỏi :(
  7. Two

Two Thành viên cấp 3

Gạch của bạn đặc biệt gớm =))
    Chịu với loại gạch này, t nghĩ là gạch cao su ấy :))))))))
  8. Vận Mệnh

mình không nói với bạn, thế nên mong bạn đừng lải nhải nữa. cmt trc của bạn mình đã ko nói vì nghĩ bạn cũng còn trẻ trâu nên ko chấp.
  9. Two

Two Thành viên cấp 3

Trẻ trâu đi giữa đường gặp chuyện bất bình cũng đành lên tiếng. haizz

P.s: T đang nói nhẹ nhàng. Đừng có mà nhẩy sang kiểu ăn nói vô học ấy! vớ vẩn!
  10. Vận Mệnh

Vô học thì ít ra là cũng hơn bạn 4 năm học, cả về kiến thức sách vở lẫn xã hội cũng hơn bạn từng ấy thời gian. Ở đời thì phải biết nghe lời khó chịu thì mới khôn lên được nhóc ạ.
  11. Two

Two Thành viên cấp 3

:)) gê thế. Tôi chả quan tâm anh học bao nhiêu. tôi cứ nhìn kiểu ăn nói mà phán thôi :))

Thôi k spam nữa. Ban nick thì khổ :v
  12. Vận Mệnh

thế mới nói bạn trẻ trâu. Đã không biết thì đừng có phán. Tốt nhất là bạn đừng spam nữa thì hơn, thay vào đó là mang tác phẩm lên đây để nhận gạch đá.
  13. Two

Two Thành viên cấp 3

Tôi nhịn anh thì anh biết điều chút đi.
  14. Lê Ba

Lê Ba Thành viên cấp 2

tờ giấy thành tấm hắt sáng rồi bạn ơi :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn