Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Action] Làm da đẹp trong trẻo thật nhanh với action photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Action' được đăng bởi Quân Net, 30/5/16.

Lượt xem: 159,025

1. Phạm Xuân Chiến

Phạm Xuân Chiến Mới đăng kí

2. printing.design.vn

printing.design.vn Mới đăng kí

AD xem em chia sẻ rùi mà chưa nhận được vậy ạ, AD gửi hộ em vào mail được không ạ: printing.design.vn@gmail.com
    cám ớn AD nhiều
  3. TiM0n

TiM0n Thành viên cấp 1

4. Lê Xuân Đại

Lê Xuân Đại Mới đăng kí

anh chọ cho em hỏi. e đăng kí thành viên rồi sao lúc tải về lại yêu cầu quyền tru cập của google là sao ạ.
    e phải làm sao để tải được ạ
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Lê Xuân Đại : e nói 1 hơi dài như vậy, là chủ thớt hok biết ai nói gì ở đây đâu, chủ thớt vẫn vòng vèo gần đây, đâu đó, hok biết ở đây vụ gì cả, e phải tag tên như vậy nè, @Lê Xuân Đại , đó, là chủ thớt, phải vào, trả lời e liền, topic trên 5 trang, toàn là nói dài hơi, hok tag chủ thớt ra mở Share Drive, thì cũng toàn là 5 trang hao nước miếng. he he ! :))
  6. _Văn Văn-Designer_

_Văn Văn-Designer_ Thành viên cấp 1

tranvan.muon thích bài viết này
  7. anhtientamdan

anhtientamdan Mới đăng kí

sao mình tải về ko được ban Quân Net
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/4/18
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@anhtientamdan : Tải chưa dc, là bạn chưa tag tên như vậy nè @anhtientamdan , phải có rất nhiều bạn, hùn lại, gọi chủ thớt ra dc, là sẽ tải dc đấy ! dzô ! :))
    anhtientamdan thích bài viết này
  9. anhtientamdan

Chỉnh sửa lần cuối: 26/4/18
    tranvan.muon thích bài viết này
  10. anhtientamdan

11. tranhieu5590

tranhieu5590 Mới đăng kí

Sao mình tải không được bạn ơi. Bắt yêu cầu... Bác gửi qua mail hộ mình với tranhieukfc@gmail.com
  12. Nghia Capuchino

Nghia Capuchino Mới đăng kí

13. niko162

niko162 Mới đăng kí

14. thanhtron

thanhtron Mới đăng kí

15. Một Nhà

Một Nhà Mới đăng kí

Quân Net cho hỏi lỗi nay với . em mới tìm hiểu action . không chạy được nút Pay Seclection ạ . ae chỉ giáo. cái biểu tượng không đậm lên . có hình Stop tròn ý
  16. Một Nhà

Một Nhà Mới đăng kí

[​IMG] . ace chỉ giáo lỗi ko chạy đc action cái. e lm đúng trình tự nhiều loại action mà ko đc. e mới tìm hiểu action Quân Net
  17. Một Nhà

Một Nhà Mới đăng kí

[​IMG] . ace chỉ giáo lỗi ko chạy đc action cái. e lm đúng trình tự nhiều loại action mà ko đc. e mới tìm hiểu action Quân Net
  18. Một Nhà

Một Nhà Mới đăng kí

[​IMG] . ace chỉ giáo lỗi ko chạy đc action cái. e lm đúng trình tự nhiều loại action mà ko đc. e mới tìm hiểu action
  19. sieuthi1

sieuthi1 Mới đăng kí

Mình vừa chụp bộ ảnh cưới 45 tấm, bạn nào nhận chỉnh sửa ảnh không ạ? (demo thử 1 tấm xem trước ạ)
  20. hoangtanTHL

hoangtanTHL Mới đăng kí

gởi về mail:gioquycaven@gmail.com
    driver yêu cầu quyền truy cập, bác gởi về giúp mình nhé

Ủng hộ diễn đàn