Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe After Effects CS6 lỗi hiển thị hình ảnh khi mở dự án mới.

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi MINH LAM NGUYEN, 3/4/16.

Lượt xem: 4,438

1. MINH LAM NGUYEN Mới đăng kí

Mình là mem mới, mình cần giúp đỡ về Adobe After Effects cs6 chút ạ.
    khi mình mở một dự án có sẵn bằng AE CS6 thì xuất hiện thông báo này cộng với màn hình không hiển thị hình ảnh thì lỗi gì ạ.

Cấu hình máy mình : intel core i5-3340M, ram4g, card màn hình intel HD Graphics 4000, độ phân giải 1366 x 768.
    Mong mọi người giúp đỡ.

...
  2. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

bạn đã thử translate google lỗi đó chưa
    nếu chưa thì bạn hay thử dịch xem nó là gì rồi hãy lập topic
    MINH LAM NGUYEN thích bài viết này
  3. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

bạn đưa cấu hình máy ra đây không giải quyết được vấn đề gì cả. Nếu như đây là template bạn down trên mạng thì nên down lại. Nếu như đây là dự án bạn tự làm thì kiểm tra lại các file có bị mất hay di chuyển đi thư mục khác không. Vì dịch ra: After effects cảnh báo: 44 files bị mất từ khi bạn lưu dự án đó lần cuối.
    MINH LAM NGUYEN thích bài viết này
  4. MINH LAM NGUYEN

MINH LAM NGUYEN Mới đăng kí

thank các bạn, mình khắc phục được rồi. Ad close topic lại giúp mình.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn