Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Adobe After Effects] Kỹ Xảo Siêu Nhân Hạ Cánh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi huyetle1986, 18/5/14.

Lượt xem: 10,070

1. Lông Bông BN

Lông Bông BN Mới đăng kí

em muốn học cái này mà chưa biết bắt đầu từ đâu.... các bác có thể chỉ em cái này làm bằng phần mềm nào k ạ...! và cho em 1 vì đường link dạy cái này ak ... em xin cảm ơn
  2. huyetle1986

huyetle1986 Thành viên cấp 1

Bạn đừng để render mặc định, phải tùy chỉnh lại, mình render mất có 10 phút thôi, nói 2 tiếng mọi người nản chết
  3. huyetle1986

Bạn Lông Bông BN Nếu mới học, Bạn chịu khó tải phần mềm Adobe After Effects CS4 (Phiên bản phổ thông nhất và cũng nhẹ, máy hơi yếu chũng chạy được)
    Và đây là tên của bộ Footage nặng 13 GB (đất, bụi, nước, kính, máu,....): "Action Essentials 2"
    Tốt nhất tait thông qua giao thức torrent nhé
  4. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

@801230 .
    chi tiết nhiều có khi cả ngày trời ấy @@ ......mình chưa làm film nhưng làm texteditor load mất cả 3-4h ....ý máy i5 - ram 2GB ...
  5. huyetle1986

ai mà render thấy lâu quá thì comment mình hướng dẫn cho nhé
  6. noiman

noiman Thành viên cấp 2

có ai dậy cái này không
  7. chauphu90

chauphu90 Thành viên cấp 1

lót dép thử sau :D
  8. Furin

Furin Thành viên cấp 3

huyetle1986 bạn cũng chỉ làm theo trên mạng thôi, thì cũng có nhiều bạn cũng có khả năng làm bạn à :D
  9. huyetle1986

Đúng rồi Furin ơi, khác cái là họ làm chưa xong hoặc họ ko up lên, hì hì. Ai chẳng làm theo trên mạng.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn