Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe CS6 Master Collection - Tổng hợp File cờ rắc amtlib.dll (Update...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Ab Le, 24/5/13.

Lượt xem: 217,947

1. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

mrvodka đã sửa file encore rồi nhé ^^
  2. vaan9999

vaan9999 Mới đăng kí

thank nhe! rat huu ich:-bd
  3. mrvodka

mrvodka Mới đăng kí

file cờ rắc adobe flash pro bị lỗi , chủ thớt giúp up file mới nha , cho xin ca 32&64 bit thank tiu ^^
  4. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

mrvodka bạn có download nhầm không? trong flash pro có cả 32&64 rồi mà, file không hề bị lỗi bạn nhé
  5. mrvodka

mrvodka Mới đăng kí

dow về nhưng khi paste vào thì bị lỗi bạn à , erorr ko mở được phần mềm hx :( chủ thớt post lại giúp nha thank ^^
  6. Art of Green

Art of Green Thành viên cấp 2

Đỗ Huy Toàn bạn có thể chỉ rõ kĩ từng bước luôn được ko ạ. Vì khi mình click vào nút Patch chỉ hiện lên thông báo "cannot patch, file in use", mặc dù mình chẳng "use" bất cứ chương trình adobe nào, cũng như không có chương trình adobe nào chạy ngầm cả. có thể mình làm thiếu bước nào chăng??
  7. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

mrvodka Art of Green
    File không hề bị lỗi hay bị hỏng gì nha bạn mrvodka có khả năng là bạn copy nhầm thư mục cho nên không thể mở chương trình được, bạn hãy làm theo cách của mình ở dưới đây và cách này cũng chỉ cách cờ rắc cho bạn Art of Green luôn.

Khi bạn download cờ rắc về, hãy chắc chắn rằng bạn đã cài phần mềm tương ứng với cờ rắc đó. Ở trong mỗi thư mục cờ rắc có 2 folder là 32bit64bit có 1 số file cờ rắc chỉ có 1 folder bởi vì phần mềm đó chỉ cho phép instal phiên bản 32bit.

Dành cho windows 64bit:
    Cách cờ rắc như sau, bạn hãy kiểm tra phần mềm trước xem nó là 32bit hay là 64bit bằng cách.
    Bạn vào C:\Program Files\Adobe nếu trong này có phần mềm bạn muốn cờ rắc thì nó là 64bit và nhấp đúp vào thư mục của phần mềm rồi tìm file amtlib.dll xóa đi hoặc copy ra desktop, copy file cờ rắc amtlib.dll past vào thư mục đó.
    Còn nếu C:\Program Files (x86)\Adobe thì là 32bit

Dành cho windows 32bit:
    Win 32bit thì khỏi phải nói nhiều đương nhiên là chỉ cài được phiên bản 32bit cho nên chỉ cần copy file 32bit past vào là được
    Art of Green thích bài viết này
  8. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

Bước 1: setup bằng file cài đặt down từ trang chủ adobe sau đóng cài đặt
    Bước 2: mở phần mềm dùng thử.
    Bước 3: copy file cờ rắc của mình vào thư mục chứa file mà bạn muốn cờ rắc bản cs6

link tải http://eus.vn/u/DAJ6Q or http://url.eus.vn/DAJ6Q

pass giải nén : dohuytoan

Chúc các bạn thành công
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/6/14
  9. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

File cờ rắc kèm bộ cài k dùng được, dùng file chủ topic chia sẻ OK luÔn!
    Ab LeBùi Ngọc Tính thích bài viết này.
  10. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Ab Le đại ka ơi help me cái link Photoshop CS6 Extended die rồi :( em google mà ko đc cứu em với :((
  11. Ab Le

Ab Le Việt Lightroom

phuongthustudio2 bạn làm theo cách của bạn #28 ấy đảm bảo sẽ được
  12. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Thánks Đỗ Huy Toàn , cái con path của b ngon ghê, ném vào cái path chạy ngon
    Đỗ Huy Toàn thích bài viết này
  13. lcd86

lcd86 Mới đăng kí

đang down rùi ạ ;) kkhi nào cài xong sẽ reply :D mong là k lỗi j ạ ;)
  14. buffbh

buffbh Mới đăng kí

Xin hỏi bạn có bản dành cho hệ điều hành MAC không? hôm trước ông anh có copy cho một bản nặng tới 7.15GB full gồm dreamware, pts, ... do nghịc máy nên mất rồi. giờ kiếm lại bản đó khó ghê
  15. shrimppaste

shrimppaste Mới đăng kí

Đang cần tìm mấy file cờ-rắc này :D
  16. Đỗ Huy Toàn

Đỗ Huy Toàn Thành viên cấp 1

17. Mopzing

Mopzing Mới đăng kí

mình dùng mac os nên k cài đc, bạn nào có link cho Pr CS6 share giúp mình với, xin cảm ơn ạ:)
  18. kangeunjin

kangeunjin Mới đăng kí

19. threeleafclover

threeleafclover Mới đăng kí

link patch cua bac Do Duy Toan die roi@@

Ủng hộ diễn đàn