Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Photoshop CS6 13.0 Final – Hướng dẫn Cài đặt & cờ rắc Chi tiết

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 20/7/12.

Lượt xem: 970,510

1. bathangmap

bathangmap Mới đăng kí

=)) chắc phải dùng đến nó thật!
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

3. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Có EXTENDED & Thẻ 3D chứ ha ?????????:)
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

cài kỉu này thì chưa điền key mà. Thì tất nhiên là ko có 3D rùi. Do máy ko mạnh lắm nên ko quan tâm 2 tính năng này lắm :D. Cài theo bác Hổ thì nó lòi ra 2 cái kia, Vừa cài lại test thử cho mọi người :D
  5. Hổ Báo VietDesigner

Các AE khác muốn Full mọi Chức năng của Adobe Photoshop CS6 Extended & có nhiều lỗi Phát sinh do Driver, VGA ... vv cũng khó nhằn :D
  6. evist18

evist18 Mới đăng kí

a hổ ơi em đọc cả chín trang . làm theo hướng dẫn mà chưa cờ rắc dc anh giúp em với.
  7. Hổ Báo VietDesigner

Hướng dẫn ở #1 rất chi tiết bằng hình ảnh rồi ha - Cứ làm theo Hướng dẫn là OK thôi :D
    Thắc mắc ở Bước nào thì cứ Comment - Hổ sẽ hướng dẫn lại :-bd
  8. evist18

evist18 Mới đăng kí

he he .cờ rắc dc rui .chang bit bị lỗi gì mà lúc trước ko cài được .thanks hổ báo nha !!
  9. evist18

evist18 Mới đăng kí

sài cs6 sướng thật
  10. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

11. xuongkupu

xuongkupu Thành viên cấp 1

mọi người giúp em cái này với , em mới cài photoshop cs6 extended 13 full cờ rắc luôn, nhưng cài xong thì nó không hiện ra tính năng 3d trong thanh menu, không biết có anh chị nào pro thì giúp em với:-/

12. Hổ Báo VietDesigner

Cấu hình máy ra sao ha ??
    cờ rắc & Cài đặt theo Hướng dẫn là OK nha :-bd
  13. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Chắc lại cài Try rồi chép cái dll vào đây mà. CHứ nếu cài đúng như chủ thớt chỉ thì nó vẫn có đầy đủ tuy nhiên xài đc hay ko còn phụ thuộc vào cái Card của bạn nữa
  14. Hổ Báo VietDesigner

Tùy cách cờ rắc mà sẽ có Kết quả khác nhau :)) Mình Update v13.0.1 ko cần tải lại cả bản Cài đặt :D
    -Hổ làm theo cách của mình có thể xái ADOBE PHOTOSHOP CS6 v13.0.1 EXTENDED Full:D
    -Update thoải mái và xài như có Bản Quyền :D

15. lilona

lilona Mới đăng kí

Cho e hỏi vì sao e cài xong rùi mỗi lần mở lên là màn hình chớp tắt 2-3 lần , khi lưu file thì pts tự động tắt nên e ko lưu dc file , e ko bik vì sao nữa huhu .
  16. kool_mit

kool_mit Mới đăng kí

bạn ơi !!! mình cờ rắc rồi. khi chạy có chữ EXTENDED rồi nhưng vào chương trình tool 3D lại không có. làm sao bây giờ vậy bạn?
  17. Hổ Báo VietDesigner

Điều này thì cần xem lại Cấu hình & VGA ... trên máy các bạn :D

Yêu cầu hệ thống (Windows)
    • Intel® Pentium® 4 or AMD Athlon® 64 processor
    • Microsoft® Windows® XP* with Service Pack 3; or Windows 7 with Service Pack 1
    • 1GB of RAM
    • 1GB of available hard-disk space for installation; additional free space required during installation
    • 1024x768 (1280x800 recommended) resolution display with 16-bit color and 256MB (512MB recommended, required for Photoshop Extended) of VRAM
    • OpenGL 2.0 capable system
    • DVD-ROM drive
  18. kool_mit

kool_mit Mới đăng kí

của mình là pentium 4
    win xp sp3
    2G Ram
    VGA Gefore GT 210 1G/64bit
    resolution 1600x900
    Mình nghĩ là như vậy là đủ rồi mà.
  19. Hổ Báo VietDesigner

Bạn kool_mit thử Download cái này về :
    Giải nén - Chạy File - Click "Đầu Hổ" - OK :D
    kool_mit thích bài viết này
  20. kool_mit

kool_mit Mới đăng kí

Mình chịu máy mình rồi. cũng không được nốt. có chữ EXTENDED khi chạy mà không thấy tool 3d đâu

Ủng hộ diễn đàn