Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Photoshop Lightroom 4.3 – Final _ Công cụ không thể thiếu cho nhiếp ảnh gia

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi Hùng Hổ VietDesigner, 16/12/12.

Lượt xem: 23,780

1. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

bạn tải bản này về cài thì nó sẽ đè lên bản cũ thôi..thiết lập vẫn đc giữ nguyên
    win123vn thích bài viết này
  2. win123vn

win123vn Thành viên cấp 1

cho mình hỏi nó có những tính năng gì mới hơn bản trước nhỉ?. với lại hình như Camera Raw lỗi, nên khi edit file Raw thì nó không tự nhảy ra Camera Raw, mà phải chạy Photoshop nó mới ra. Không biết có thể tải và cài riêng Camera Raw ko bác nhỉ
  3. Hùng Hổ VietDesigner

cũng đc đó ;))
  4. MrKenTran

MrKenTran Mới đăng kí

Có bạn nào giúp mình khắc phục lỗi dưới đây : (Lỗi được phát hiện sau khi mình cài đặt lightroom 4.3 hoàn chỉnh, đến lúc mở phần mềm thì hiện thông báo lỗi này nên không truy cập được ứng dụng - đây là lần đầu cài lightroom). Mình đã xóa và cài đặt lại nhưng vẫn không khắc phục được lỗi này.

Bạn nào khắc phục lỗi này giúp mình với (mình cài trên phiên bản windows 7 Ultimate service pack 1). Thanks everyone :)
  5. Hùng Hổ VietDesigner

thử cài 32bit trước xong cài 64 bit nhé
  6. MrKenTran

MrKenTran Mới đăng kí

yêu cầu hệ thống để cài phần mềm mình đáp ứng đủ. Đây là cấu hình máy của mình :

Mình cài được CS5 64bit và các phần mềm đồ họa khác như MayA, 3dmax...chạy ổn mà. Chỉ cài lightroom thông báo lỗi như vậy, thanks bạn đã giúp nhưng vẫn chưa khắc phục được lỗi này.

Mong mọi người ai biết sửa lỗi này, giúp hộ mình với. Thanks everyone :)
  7. Hùng Hổ VietDesigner

bạn bảo bạn MinChii ở trang 1 nhé..bạn ý đã sửa đc lỗi này rồi /...mà máy bạn trâu vãi =P~
  8. Kayumi_Phan

Kayumi_Phan Thành viên cấp 1

Bạn ơi win 32 hình như xài k đc ak :'(
  9. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

:U Corei7
    Đúng là cấu hình mơ ước thật, Window chấm 5.9 chắc ko xài dòng Dell rồi , vì con Dell Studio cùi bắp Core2 của em cũng dc 5.0 :))
  10. Hùng Hổ VietDesigner

ok mà
  11. Kayumi_Phan

Kayumi_Phan Thành viên cấp 1

mình tải xong, set up rồi install nó kêu yêu cầu win vista hoặc win mới hơn ; ;
  12. Hùng Hổ VietDesigner

bạn xài win xp chứ gì ...đâu có liên quan đến win 32 bit :-s
  13. runwpro

runwpro Mới đăng kí

hay quá.............................
  14. clil

clil Thành viên cấp 1

cái này tiện hơn ps luôn nhỉ :D
  15. Vũ Hoàng Nam

Vũ Hoàng Nam Mới đăng kí

e còn ko cài được bản 64 bít kia, bác nào cài được trên win 64 bit chỉ e với
  16. vuivui

vuivui Mới đăng kí

MinChii mình bị lổi y bác, đến giờ vẫn chưa khắc phục được, Bác chỉ cụ thể giải pháp cho anh em với, lỗi 0xc000007b khi open lightroom. đã thử cài bản 32b trước vẫn bị. win mình win 7 64bit, i7 2600k, ram 8gb, chạy ssd. Thanks bạn nhiều .!!
    ( đã cài photoshop cs6 được, chạy khá ngọt ).
  17. studio_binhqn

studio_binhqn Thành viên cấp 1

các bác cho hỏi " sao em không cai dk trên win xp nhi
  18. studio_binhqn

studio_binhqn Thành viên cấp 1

các bác co ban LR nào dùng cho win xp cho em với" sao LR này em ko cài dk nhỉ
  19. Chít Chít

Chít Chít Mới đăng kí

sao mình dow lightroom r mà k sử dụng đc nhỉ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn