Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Adobe Premiere cs4 , bạn nào cho mình hỏi xuất phim 1280x720! !!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Bulba, 13/12/14.

Lượt xem: 3,431

1. Bulba Mới đăng kí

như tiêu đề bạn nào rành về Premiere thì cho mình hỏi !

muốn xuất phim 1280x720 ! thì làm như thế nào !
    Thường thì New project , mình chọn Sequence - > DV-24p - > Standard 48 ! nhưng khi import ra chỉ đc 720x480 :(

Mình chuyên dựng lại phim gốc trong game với ( 1280 x 720 ) nên mình muốn xuất ra phim cũng là 1280x720 !

Đa phần mình up video lên youtube để hướng dẫn game RPC thôi :( , mong có lời giải đáp sớm , cám ơn !!!

...
  2. kenzkuo0

kenzkuo0 Thành viên cấp 2

bạn đã tạo project sai từ đầu rồi, mún dựng hd thì đầu diền thì phải chọn project là HDV rồi chọn sequence HDTV 720 hay là gì đó thì tùy bạn do là quay màn hình nên chẳng sợ field gì đâu mà lo, xuất thì chọn h264 chọn gọn nhẹ.
  3. patosucceed

patosucceed Mới đăng kí

lúc xuất file bấm Ctr + M, hiện ra bảng xuất file, chọn mục video là H264
    xong duwois chọn youtube , bạn thích 1280*720 hay 1920*1080 có hết cho bạn chọn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn