Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[AE Demo] Hiệu ứng đổ vỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi SilverRow1988, 5/8/12.

Lượt xem: 6,440

1. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Nếu làm intro thì cố gắng lên ý tưởng riêng hoặc tùng xẻo 1 chút chứ ko ai bê nguyên xi cả cái pj đâu :-?, cái này mình vừa làm vừa học thôi.
  2. Yêu máy tính

Yêu máy tính Thành viên cấp 1

nếu bác nào ko rành về after effect thì mình duyên dùng sony vega pro 11, đơn giản hơn
  3. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

AAAA> Thik nghịch AE mà máy cùi quá ko chơi cái này đc :((
  4. prokid

prokid Thành viên cấp 2

render đẹp ???
    quăng project đó vào Encoder và chọn H.264 Full HD 1080p 25Fps
  5. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

ai bảo là Ram ko liên quan Render 8-}

máy mình core i5 ram 2gb, VGA 1GB GT540M: lúc trước render mấy project kia cứ ì à ì ạch, 1 thời gian sau có $ mua thêm con 2GB nữa gắn vào lên ram 4gb, render thấy nhanh hơn hẳn :|
    cái này là cá nhân mình rút ra vậy thôi, trong lúc đang render ở góc dưới nó còn hiện % ram sử dụng, vậy ram ko liên quan thế là gì :-s
  6. nguyenthanh

nguyenthanh Mới đăng kí

hay quá , học hỏi , học hỏi có dịp mong bạn chỉ giáo xíu
  7. Thắng Hoàng

Thắng Hoàng Thành viên cấp 2

định ăn trộm vào video
    nhưng chắc ko load nổi vào phần mềm

Ủng hộ diễn đàn