Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effect Project: 3D Flying Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Project After Effects' được đăng bởi wancheung, 11/8/13.

Lượt xem: 8,418

1. wancheung Thành viên cấp 2

After Effect Project: 3D Flying Logo rất thuận tiện để làm hình hiệu quảng bá thương hiệu trong truyền hình.
    Demo đây:

Chỉnh sửa cũng rất đơn giản, các bạn chỉ việc đưa file logo của mình đè lên trên file logo có sẵn trong Project, đồng thời tắt logo có sẵn đi là xong.

Link download Project tại Google Driver: [LOCK]https://docs.google.com/file/d/0B1daeimoPe6bY3QyeWE0LWxtNXM/edit[/LOCK]
    Xin ghi rõ nguồn khi đăng bài!

...
    hedaica, nc_hellboy, nexus8x2 người khác thích bài viết này.
  2. Gem Trương

Gem Trương Mới đăng kí

theo mình nghĩ thì trong clip bạn nên bỏ một chút nhạc nền
  3. wancheung

wancheung Thành viên cấp 2

Cái này chỉ là Demo cho các bạn xem, còn PJ thì các bạn tùy biến theo cách của mỗi người mà :)
  4. nexus8x

nexus8x Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhiều lắm
    Chúc sức khỏe và thành công
  5. TnV

TnV Thành viên cấp 1

cái này sao em render ra toan 4gb :'(
  6. wancheung

wancheung Thành viên cấp 2

TnV: After Effect mà bác!
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3