Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[After Effects] Hỏi cách làm hiệu ứng nhấp nháy

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi aduyanh32, 26/2/17.

Lượt xem: 13,960

1. aduyanh32 Mới đăng kí

Em mới bắt đầu học AE được một thời gian. Và tình cờ xem được cái hiệu ứng thế này nhưng không biết gọi tên nó là gì để tìm và học theo, nhờ các anh chị bỏ ra 1 chút chút thời gian chỉ em với.

Đoạn từ giây 0: 35 đến 0:41 màu đen nó nhấp nháy theo nhịp beat ấy ạ. em cảm ơn nhiều

...
  2. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

Trong AE bạn download những video như thế này bỏ lên layer trên cùng và blend mode chọn screen là được.
    aduyanh32 thích bài viết này
  3. aduyanh32

aduyanh32 Mới đăng kí

bác ơi bác hiểu sai ý em rồi. ở đoạn 0: 35 đến 0:41 màu đen nó nhấp nháy theo nhịp beat ý xong đen sì luôn bác :(
  4. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

keyframe opacity đó bác.

Ủng hộ diễn đàn