Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effects Motion Graphic ""Random Journey"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi keyframetraining, 25/8/14.

Lượt xem: 3,178

1. keyframetraining Thành viên cấp 1

Tác phẩm cuối khóa của bạn Hoàng Anh, khóa After Effect Motion Graphic Tháng 6 tại Keyframe Training.
    Các bạn xem và cho ý kiến nhé.

...
    Hồng Sơn, Thiệt Trần, kvt9112 người khác thích bài viết này.
  2. Huy-Le

Huy-Le Thành viên cấp 1

Theo BẢN THÂN mình nghĩ là MỘT SỐ chuyển động còn hơi chậm. Đa số các chuyển động nếu muốn gây sự thích thú thì nên làm theo kiểu sử dụng Easy Ease (nếu trong After Effects) và chỉnh các motion lúc bắt đầu thì nhanh như dần về cuối thì chậm dần. Như vậy nhìn sẽ thú vị hơn. (Ý kiến cá nhân) :)
    p/s: Những cái hình trong video của bạn là bạn tự vẽ hết hả? Illustrator hay gì vậy?
  3. keyframetraining

keyframetraining Thành viên cấp 1

Theo đánh giá của giáo viên hướng dẫn thì bạn ấy tự vẽ hết bằng AI, Animation thì đương nhiên dùng after effect :)
    Thank bạn đã nhận xét rất thiết thực.
  4. Huy-Le

Huy-Le Thành viên cấp 1

keyframetraining Cho mình hỏi thêm là làm xong 1 cái video tầm 1phút mấy này thì khoảng bao lâu? Mình đang làm cái Typography mà dạng Motion Graphic có chút xíu mà mất nhiều thời gian kinh khủng!
  5. AHUYENFX

AHUYENFX Thành viên cấp 2

Đẹp lắm anh :D
  6. keyframetraining

keyframetraining Thành viên cấp 1

Huy-Le cái này làm mất khoảng tầm 1 tuần á bạn. Nói chung làm design là phải chăm chút từng tí một. Tuy có vài chiêu làm vài chổ cho nó nhanh hơn. Nhưng tổng thể thì vẫn là tỉ mĩ :)
  7. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

đẹp lắm

Ủng hộ diễn đàn