Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai biết cách làm chỉ giúp em với :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi aceleanh, 4/10/16.

Lượt xem: 1,487

1. aceleanh Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi làm 1 ảnh có nội dung như trên thì có khó và phức tạp không ạ, nếu làm thì cần phải chuẩn bị những gì và làm như thế nào ạ? Em đang có sẵn photoshop cs6.
    Mong mọi người chỉ giúp

...
  2. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Không quá khó đâu. Bạn kiếm được hình chất lượng tốt thì làm dễ còn hình cùi thì chịu. Nếu ý bạn là vẽ lại nguyên cái kia thì khó nhất cái vẽ bóng đèn thôi. Còn lại dễ lắm chủ yếu là hiệu ý khi bạn tô màu thôi
  3. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Cực kỳ dễ luôn. Nguyên liệu cần là hình cây đèn. Hình càng chất lượng càng tốt để phóng to còn thấy chi tiết.
    Cách làm là thích phóng to khúc nào thì cắt khúc đó ra. Vẽ một cái hình tròn rồi cho đoạn cắt lên đó.

Ủng hộ diễn đàn