Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp mình thiết kế lại bai bì nilon này với ak.minh đang cân gấp má không biêt làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi sokhanh, 26/8/14.

Lượt xem: 5,535

1. lenm

lenm Thành viên cấp 4

có mà đói kém nên kèo nào cũng lao vào đây bác ạ :((
  2. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Đói quá đi chứ lại :v Mà đợt này 4r vắng phết bác nhờ không còn trẻ trâu nhờ vả làm ảnh và bị troll tùm lum nữa. cũng chẳng còn mấy thớt hài hài nữa. buồn quá
  3. lenm

lenm Thành viên cấp 4

đợt này mod siết chặt cái vụ nhờ vả rồi nên cũng không có mấy trẻ trâu vào nhờ này nọ nữa, cơ mà dạo này lại rộ lên cái vụ logo các kiểu bác ạ
  4. Gia Kiệt

Tức là nhờ làm logo hay thuê nếu thuê thì chắc đợt này em lại chăm vào :D à có box nhờ vả tính phí chưa bác
    lenm thích bài viết này
  5. sokhanh

sokhanh Banned

ai giúp mình với.chỉ ccaaf sang tạo 2 mặt trươc và sau sao cho nhin hợp lí thôi mà.sắp xêp bố cục nhìn cho đẹp tí.vơi để lại khoảng trống to to tí để nhìn thấy sản phẩm bên trong
  6. sokhanh

sokhanh Banned

ai help mình với.không lại bị đuổ việc mất
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Gia Kiệt chưa đâu bác ạ, hình như đợt này phải sau 5 ngày + 20 post mới được mở topic nhờ vả thôi. Còn lại vẫn như xưa
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Nhìn thấy chè bên trong thì làm khuôn bế! Cắt bỏ cái phần màu ghi đi là được mà! Còn gia công ng ta sẽ dán bóng kính lên :D
  9. Nguyễn Tất Thắng

Còn nếu là túi nilon thì cái phần ghi bạn để màu trắng! Khi in ra sẽ ko bị in vào phần đó :D
  10. sokhanh

sokhanh Banned

ban lên y tuong giup minh voi.xem sap xem bo cuc nhu the nao cho hop li
  11. Nguyễn Tất Thắng

Tưởng post số 5 là bạn làm rồi đó! Vs cả viết chữ có dấu đi nha! Ko lại được ra đảo du lịch đó!!!
  12. Gia Kiệt

Cái file trên kia làm bằng corel hay ai gửi qua cho mình mình sửa lại cho.
  13. sokhanh

sokhanh Banned

làm giúp mình cái nền với

Ủng hộ diễn đàn