Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em fix lỗi này của sony vegas với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Sony Vegas' được đăng bởi Võ Đông Các, 16/3/14.

Lượt xem: 9,053

1. Võ Đông Các Mới đăng kí

Như tiêu đề ạ! Máy em xài 32bit, win7, màn hình 19 inch và đang sử dụng sony vegas pro 11

...
  2. huytakeda

huytakeda Sony Vegas Pro

Lỗi gì thì bạn phải nói ra chứ @@
  3. minhcuchcm

minhcuchcm Thành viên cấp 2

Theo mình đoán file bạn bị viền đen 2 bên phải không?
  4. Võ Đông Các

Võ Đông Các Mới đăng kí

Không phải ạ, cái cửa sổ even pan/ crop và video fx của em tự nhiên nó bị dính vô 2 cái ô ở trên như trong hình. Ai giúp em lấy ra với
  5. huytakeda

huytakeda Sony Vegas Pro

Võ Đông Các : Lỗi này từng có bạn hỏi rồi ^^ mình trả lời lại cho bạn qua hình ảnh này nhé

Ok thì bạn sẽ thấy mấy cái dấu chấm nằm dọc, bạn rê chuột vào đó giữ chuột và kéo nó ra ngoài là được.

6. Võ Đông Các

Võ Đông Các Mới đăng kí

Em làm thử rồi nhưng cứ hở là nó lại dính lên trên lại, có cách nào làm nó xuống dưới luôn không anh?
  7. huytakeda

huytakeda Sony Vegas Pro

Võ Đông Các : Bạn kéo hẳn nó ra ngoài xa 1 chút, hoặc lúc kéo bạn giữ kèm nút CTRL thì nó sẽ không bị Snap ( bắt dính ) nữa
    Võ Đông Các thích bài viết này
  8. Võ Đông Các

Võ Đông Các Mới đăng kí

Em làm được rồi, cám ơn anh nhiều
  9. huyhg01

huyhg01 Mới đăng kí

Anh ơi cho em xin link tải newblue được không ạ em tìm hoài mà ko thấy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn