Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em sửa lỗi PS với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ngô Thị Ngọc Linh, 24/3/13.

Lượt xem: 2,156

1. Ngô Thị Ngọc Linh Mới đăng kí

em mở PS nhg nó chỉ hiện đến đây rồi tắt

trước kia e vẫn dùng được bt nhg sau khi cài win nó mới bị tn, em đã thử down lại bản mới nhưng vẫn thế >w< đem cài lại win vẫn gặp lỗi này. Ai giúp em với ạ!
    Thanks

...
  2. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nhìn thấy gái xinh thì lao vào ngay ((((((= nhưng mà rất tiếc là lỗi này mình ko biết
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lại gặp vấn đề này nữa rồi :D. Thường xuyên hỗ trợ vấn đề này bên Zing :-s.

Đây là lỗi xung đột từ hệ thống của win, nó xung đột với chương trình nào đó đang chạy bạn nhé. Hiện tại thì các phiên bản từ Cs2 đến Cs4 rất hay lỗi xung đột ở các hệ điều hành!. Hoặc bị vidus nó chặn mỗi khi mở một ứng dụng nào đó! Bạn nên dùng Cs5 thử xem!. Còn nếu ko đc nữa thì có thể cài lại win xem thế nào!
    Ngô Thị Ngọc Linh thích bài viết này
  4. Ngô Thị Ngọc Linh

Ngô Thị Ngọc Linh Mới đăng kí

em đang thử cs5 nó vẫn thế ạ :| e để ý là từ khi down cái coi video về mới bị lỗi này
  5. boy1tn8x

boy1tn8x Thành viên cấp 1

Bạn cài lại win đi rồi cài lại. Theo mình thì nếu máy cấu hình bt thì dùng cs3 là ngon rồi ko cần phải cài bản quá cao đâu :)
  6. Ngô Thị Ngọc Linh

em thử các bản từ 7.0 đều bị thế ạ
  7. vuongbaoremix

vuongbaoremix Mới đăng kí

dùng portable thử, à mà dùng win gì
  8. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

chắc ram íu :-" hoặc bản cài đặt dính zi zút
  9. demen

demen Thành viên cấp 2

gỡ ra rồi cài lại đi bác!, hình như bản này là chưa cờ rắc thì phải :)
  10. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

ghost lại hết luôn
  11. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thế quái nào mà Dù Kun vẫn viết Vidus chứ không phải Virus nhờ ? :v
  12. Ngô Thị Ngọc Linh

Thanks mn ạ ^^

Ủng hộ diễn đàn