Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai Giúp Tớ Làm Một Typography Với Dòng Chữ Này Được Không Ạ !

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi Dhhung9x, 31/3/14.

Lượt xem: 3,631

1. Dhhung9x Thành viên cấp 1

Mọi Người Giúp Tớ Làm Một Typo Chữ : " Chào Em Cô Gái Tháng 4 " rồi cho tớ xin file AI của typo được không ạ ! Để Tớ Làm Cái Cover Facebook.
    P/s : Chỉ cần đẹp đẹp tý là được nhé :P !

...
  2. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

trên thư viện cover có câu này r thì phải :-?:-?
  3. Tạ Minh Hảo

Tạ Minh Hảo Thành viên cấp 2

Ủa xin file A.I chi vậy bạn :-?
  4. Song Tử

Song Tử Thành viên cấp 2

Làm cover fb xin file AI làm chi vậy bạn? /:)
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

PSD là được rồi flie AI trừ phi để in ấn :)) sử dụng vào mục đích thị trường...mà thị trường thì hì hì...
  6. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

AI là để in ấn, với size 851x315 thì chả có lí do gì phải dùng tới nó, path thì bên pts cũng có mà, trừ khi bạn có fint chữ đẹp muốn kéo glyphs. Mình thấy có 1 số topic hình như vẫn còn đang nhận làm cover facebook miễn phí đấy, bạn nên tìm kiếm trước khi lập top chứ cứ lập thế này vừa lung tung loãng top mà hay ăn troll ăn gạch ngói lắm.
  7. Dhhung9x

Dhhung9x Thành viên cấp 1

Tớ tưởng xin file AI cho dễ sửa. chứ file PSD cũng được !
  8. Dhhung9x

Dhhung9x Thành viên cấp 1

trên thư viện cover chưa có câu lày. mà tớ thấy trên thư viện làm hơi xấu tý !
  9. lexbeo

lexbeo Mới đăng kí

XIn miễn phí mà hình như hơi bị nhiều yêu cầu :-?

Ủng hộ diễn đàn