Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ai Tutorial] Vẽ Iphone 4S trông như thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Tutorial' được đăng bởi SilverRow1988, 22/8/12.

Lượt xem: 17,392

1. Slim1991

Slim1991 Mới đăng kí

Sax. Thế mà ngày xưa e cứ ngây thơ, tưởng các bác vẽ bằng AI hoặc coreldraw là tưởng tượng ra rồi tự vẽ từ đầu, hóa ra là lấy nét từ 1 bức ảnh. Vậy thì e có 1 chút thắc mắc là nếu bây giờ e tưởng tượng ra 1 sp gì đó mà ko có sẵn ngoài đời hoặc chưa từng có trước đây thì làm thế nào để vẽ được nó?
    muadong2312 thích bài viết này
  2. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Thì cứ vẽ thôi chứ sao hả bạn? :D
    Slim1991 thích bài viết này
  3. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

Update Phiên bản iPhone 5s :D bạn nào cần file Ai để lại địa chỉ mail nhé

xPoca thích bài viết này
  4. Phạm Đức Hoàng

Phạm Đức Hoàng Mới đăng kí

Cảm ơn bác nhiều lắm. trước giờ mình chỉ lọ mọ Photoshop, mới tự học Illustrator được vài ngày. Tutorial đầy đủ quá :D Nhưng mà nhìn lại hình mình vẽ thì vẫn chưa sướng con mắt lắm do chưa làm chủ được mấy cái stroke và lấy màu gradient theo mắt nhìn chứ ko nhập code màu
  5. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

Mình nghĩ nên tập vẽ trước rồi mới tính đến mấy chuyện này :), nhưng bài viết của bác rất tuyệt vời, like :D
  6. nhochitech

nhochitech Thành viên cấp 1

Thank for tut!
    IPhone by me
    xPoca thích bài viết này
  7. xPoca

xPoca Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn