Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai vào giúp em cái này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Tôi Đam Mê, 25/8/13.

Lượt xem: 3,617

1. Tôi Đam Mê Mới đăng kí

Tình hình là em có xem qua topic hướng dẩn làm tên 7 màu facebook . kết quả thành công mỉ mản luôn , nhưng sao em up lên làm ảnh bìa nó lại mờ trân vậy các bác[​IMG] đấy . nó mờ thế này nè^:)^

...
  2. NewGhostGS

NewGhostGS Thành viên cấp 2

chắc do cái cover của bạn không khớp với cái tên, bạn làm theo cái hướng dẫn tạo cover của bác Dư chưa
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Facebook khi up hình lên nó sẽ bị giảm chất lượng hình ảnh nên không tránh được nhé, ngoài trừa 2 màu đen trắng và các màu tối ra. Còn riêng các Fanpage thì đăng hình thoải mái không sợ bị giảm. Nên xuất ra file PNG là tốt nhất.
    goalTôi Đam Mê thích bài viết này.
  4. Tôi Đam Mê

Tôi Đam Mê Mới đăng kí

khớp lắm lắm lun í . mà đăng lên nó mờ nhòe

Ủng hộ diễn đàn