Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album icon thiết kế của Justin

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi JustinNguyen, 17/12/12.

Lượt xem: 2,676

1. JustinNguyen Mới đăng kí

Mới học vẽ được một thời gian. Khoe vài ảnh ảnh do mình vẽ để tham gia cuộc thi thiết kế icon để thử sức về tài năng vẽ vời của mình. Ai thấy được hay chưa được góp ý hộ em nó với nhé. Thanks

...
    TwoSilverRow1988 thích bài viết này.
  2. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Cũng được đó, mà đầu nó là cái bánh bao phải ko ta? :))
    JustinNguyen thích bài viết này
  3. JustinNguyen

JustinNguyen Mới đăng kí

Bánh ú chứ không phải bánh bao :">
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

đẹp lắm bác :) đơn giản nhưng hiệu quả :) nhìn hình cứ tưởng.... bạn nữ nào vẽ
  5. Two

Two Thành viên cấp 3

Dễ thương :x
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đây là box Ảnh đẹp - Nghệ thuật, sao lại post tác phẩm của mình vào đây hả bạn?

Rất ko hiểu nhiều bạn post bài mà ko để ý đến box nào thích hợp để post hay sao ấy! Move cho bạn lần này, và ko muốn thấy lần thứ 2
  7. LouisNguyen

LouisNguyen Mới đăng kí

Nhìn dễ thương.Like cái hình cuối nhìn hay.Cuộc thi hay nhỉ, để làm 1 slot ảnh tham gia thử tài thiết kế.
  8. Lạc Phương

Lạc Phương Mới đăng kí

Có người trúng giải tuần 4 chương trình rồi :)

Ủng hộ diễn đàn