Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Album "quằn quại" chào mừng noel 2013 - Lynk Miu.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi NhanPhoto, 25/11/13.

Lượt xem: 5,871

1. ZET168

ZET168 Thành viên cấp 2

NhanPhoto :D lúc đầu mình cũng tính nâng cấp lên em 6D đấy chứ. Tầm giá đó với chất hình là quán ngon. Nhưng may mắn được viện trợ không hoàn vốn =)) nên sắm em 5D3 luôn. Mình có comment bên Flickr của bác. Có gì bác cho mình sdt hay FB gì đó, hôm nào cafe, chụp choẹt giao lưu
  2. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

whitephoto thích bài viết này
  3. simon thien

simon thien Thành viên cấp 1

Sao mặt mod hao hao Bích Phương nhỉ :)
  4. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

simonthien
    cảm ơn bác đã có 1 sự so sánh khá thú vị..có lẻ ở 1 góc nào đó thì cũng giống xíu xiu ^_^
  5. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Kết mỗi pic đầu và pic cuối, mấy pic giữa thớt blend hơi tối /:)
  6. kendu

kendu Thành viên cấp 1

tớ thích mẫu bạn làm mặt buồn hay mặt lạnh ( - cái kiểu khuôn mặt tạo dáng mang đầy tâm trạng ) . chả bù cho đội mẫu nhà tớ , cứ tươi như hoa , muốn chụp kiểu ntn cũng chịu
  7. stun_stakura

stun_stakura Thành viên cấp 2

Nhìn mặt mod vô hồn quá
  8. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

màu tươi sáng có lẻ k hợp vs style ni cho lắm ^^
    ngày xưa lúc mới chụp mình cug rất thích chụp mẫu cười, tươi này nọ nhưng mà càng lúc càng thấy cái gì nó mang tính tâm trạng thì vẫn hay hơn ^^
  9. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

10. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

crhanh thiệt ra thì 2 bức đầu và bức cuổi cảm nhận của riêng mình nó hơi lẻ loi trong album này ^^ dù sao cũng cảm ơn bạn nhé ^^
    crhanh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn