Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh bộ đội-nhờ ace nhận xét giúp em nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ken Windy, 4/12/13.

Lượt xem: 2,544

1. Ken Windy Thành viên cấp 1

Lần đầu tiên em sửa ảnh ạ. Mong các bác cho em xin ít gạch xây tổ ấm ạ.
    Em chưa biết hết các công cụ của photoshop nên chỉ làm được như thế này thôi.
    Kết quả :
    Sock;

...
  2. eminem3979

eminem3979 Thành viên cấp 1

hình của chủ thớt đây
    Ken Windy thích bài viết này
  3. eminem3979

Mình thấy hình gốc đẹp hơn hình mà bạn làm
  4. Ken Windy

Ken Windy Thành viên cấp 1

Cảm ơn eminem3979 đã cho em nhận xét ạ. Nói về trình độ thì em chưa có được đào tạo qua trường lớp học photosho nào cả chỉ học các tut hướng dẫn của các pro trên diễn đàn và trên google.com thôi bác ạ. Bác có thể giúp em làm đẹp hơn được không ạ.
  5. eminem3979

Mình cũng giống nhự bạn vậy chỉ mài mò ah. Để mình làm thử xem thế nào.
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/13
  6. ánh sáng hơi lóa bác ạ... phần chữ nhìn thì không rõ lắm. Bác tập trung vào làm điểm ảnh thì em nghĩ là đẹp hơn nhiều đó
  7. Ken Windy

Ken Windy Thành viên cấp 1

Ảnh bác eminem3979 làm em thấy khói nguy ngút quá bác ạ :)). Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác đã đã giúp đỡ em ạ=D>

Ủng hộ diễn đàn