Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh/chị cho em hỏi đây có phải là Manip không ạ? :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cuc_cut_co_don, 3/7/13.

Lượt xem: 2,722

1. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Pic 1: trôi giữa thời gian PIc 2 : xe buớm nhtra lại gặp c ở đây. C đang quay lại chờ mình hở
  2. Cuc_cut_co_don

Cuc_cut_co_don Mới đăng kí

aries04 :| Đó là con thuyền, và nó đang bay lên bầu trời ạ :v
    Thế nghĩa là thể loại đó là ngẫu hứng ạ :D
    aries04 thích bài viết này
  3. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

cxzany ủa chờ c làm gì?
  4. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

nhtra để cùng nhau tiến bộ và hiểu nhau hơn
  5. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

cxzany ờ hiểu tớ chỉ có siêu nhân với người ngoài hành tinh thôi, đặc biệt hội đến từ sao Hỏa í. :D
  6. Teeñ÷Idol™

Teeñ÷Idol™ Thành viên cấp 2

ko cm đc vì ko biết thể loại j đây nữa...:-s
  7. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Bức thứ 2 ra dáng manip đó bạn, còn bức 1 thì chỉ là blend màu thôi, màu bạn làm khá đẹp và sặc sỡ nhưng ko bị phô :)

P/S: thêm một điều nữa là manip nên có 1 chủ đề xác định để người xem hiểu nữa, của bạn có vẻ trừu tượng quá mình xem cũng ko hiểu ý nghĩa là gì luôn.
    Cuc_cut_co_don thích bài viết này
  8. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

nhtra đành phải tham Sao Hỏa hội để được hiểu cậu vậy
    nhtra thích bài viết này
  9. aries04

aries04 Thành viên cấp 1

À k :))) ý mình là do bạn ngẫu hứng làm thôi :))
    Cuc_cut_co_don thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn