Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị em tư vấn giúp e lắp đặt hệ thống loa âm trần cho phòng họp giá 30tr đổ lại với

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi banghemassagenhatban, 21/11/18.

Lượt xem: 10,931

1. banghemassagenhatban Mới đăng kí

Chào các bác
    Em có một phòng họp khoảng 100m2 muốn sử dụng loa âm trần thì cần bao nhiêu chiếc ,nên dùng với amply loại nào hay cần thêm thiết bị nào hỗ trợ không. Mà chi phí khoảng 30tr đổ lại thôi thì có được không ??? Có mấy thằng bạn có giới thiệu thì em cũng có tìm hiểu vài dòng bên lacvietaudio.com nhưng không biết loa bên này chất lượng ntn.
    Bác nào biết chỗ cửa hàng này không ,cho e hỏi thiết bị và giá cả loa bên này sử dụng có ổn không, cho e nhận xét với,phân vân chỗ mua quá các bác ak.

...

Ủng hộ diễn đàn