Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi nên học ngành thiết kế đồ họa hay thiết kế web

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi duy.koy, 10/9/12.

Lượt xem: 3,682

1. duy.koy Thành viên cấp 1

anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi nên học nghành thiết kế đồ họa hay thiêt kế web em thích cả 2 mak ko biết chọn cái nào :(( các anh chị xem hộ em với

...
  2. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

trùi, bạn thich cái nào thì học cái đó, nếu chưa biết thì lên google tìm hiểu xem mình có năng khiếu và thích nghi học làm web hơn hay đồ họa hơn rùi chon 1 trong hai, nếu yêu thich cả 2 thì hoc chuyên 1 cái trước rùi sao này có điều kiện thì học típ cài còn lại. Chúc bạn thành công
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Mỗi cái có một cái hay riêng bạn ạ, không thể so sánh chính xác 2 con đường với nhau được bạn ạ, quan trọng là bạn phải xem bạn thíc gì, và đam mê cái gì và lao thôi, quan trong nhất vẫn là niềm yêu thíc và đam mê...ko có đam mê với cái mình đang học, đang làm thì sẽ chẳng bao giờ thành công được
    anhtuan8999 thích bài viết này
  4. linhchi196

linhchi196 Banned

Nếu chuyên sâu nên đi vào thiết kế đồ họa sẽ bao quát hơn...tiến xa hơn
  5. bdesign

bdesign Banned

Chả nên học cái gì cả, nhé.
    Con Trẻ thích bài viết này
  6. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

thích cả 2 thì học cả 2 chứ sao :)) mình học đồ họa ra vẫn thiết kế web được như thường, còn mấy cái chuyên sâu hơn 1 tí như là cắt html, user experience,.. thì có thể tự học thêm, cũng nhanh mà
  7. thaisonit

thaisonit Thành viên cấp 2

Mình học thiết kế đồ họa nhưng có cả thiết kế web trong đó :)):)):)):))
  8. leukhatchan

leukhatchan Mới đăng kí

làm cái mà mình thích hơn thì mới có hứng thú làm việc, giỏi rồi thì không lo không có đất dụng hehê
  9. PeachTour

PeachTour Mới đăng kí

do hoa thiet ke web hay hon ban ah

Ủng hộ diễn đàn