Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Anh chị nào vẽ Chibi đẹp vào em nhờ tý ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi chiplove_girl2206, 4/2/13.

Lượt xem: 12,748

1. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

thua thím =))
  2. chiplove_girl2206

chiplove_girl2206 Thành viên cấp 1

Thế không có thím nào giúp em cái à,năm mới mà mấy anh dìm hàng em ghê quá
  3. chiplove_girl2206

Mod đổi tên dùm em là nhờ anh chị cái #:-s
  4. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

sao gấp gáp vậy em? em chờ vậy lâu lắm, anh chỉ cách này nhanh hơn nè. vào các topic vẽ chibi free xếp hàng đi, nhanh lắm :)
  5. chiplove_girl2206

Em nhờ vẽ ảnh chibi chứ đâu có nhờ anh vẽ ảnh thờ em đâu mà anh vẽ em thế hả :(
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thực ra nếu mà vẽ ra giấy bằng ảnh trắng đen thì là chuyện nhỏ , nhưng Chibi thì mình chịu thua B-)
  7. chiplove_girl2206

Nhưng có những người đợi lâu lắm rồi nhưng chưa có tranh,em vào đó nữa chắc đợi mọc rễ ra hoa kết quả mất,anh giúp e tý đi anh :)
  8. chiplove_girl2206

Phải ảnh bút chì không anh?
  9. conduong

conduong Banned

kêu ghê quá, đang rảnh,mình lại "chuẩn anh" nên giúp;;) kèm tut luôn
    #1 các bước chính cực kỳ quan trọng ( 90%) :-B
    #2 các công đoạn chỉnh sửa vụn vặt không cần thiết ( 10% thôi):D
    Khải Thư, Quỳnh Bichiplove_girl2206 thích bài viết này.
  10. Thiên Ma

Ừ , ảnh chân dung đó .
    chiplove_girl2206 thích bài viết này
  11. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

=) Xin nhỗi nói 1 câu: Ăn xin còn đòi ăn xôi gấc :v Đến sau đòi có trước =)
    Hanee thích bài viết này
  12. chiplove_girl2206

Thanks anh nha,tuy nhìn nó hơi lạ lạ,không giống như mấy cái ảnh chibi em hay thấy nhưng cảm ơn anh đã bỏ công ra giúp em,ít ra cái này cũng đang có đầu tư hơn cái anh lúc nãy vẽ :x
  13. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

vậy là em cũng thấy mấy "anh" vẽ chi bi ngập đầu ngập cổ ra sao rồi. em đến sau thì chịu khó đợi chút. mất công vẽ cho em rồi bị mấy người xếp hàng kia chọi đá sao :D
    anh thì không biết vẽ chibi, chỉ vẽ được hổ báo cáo chồn cô hồn các đảng thôi :))
    chiplove_girl2206 thích bài viết này
  14. Thiên Ma

Đồng ý là bạn ko thích thái độ của chủ thớt nhưng cũng đừng có nói kiểu quá đáng như vậy , nói ít lại thì hay hơn , bớt đi .
    painful, No.13, Ami3 người khác thích bài viết này.
  15. chiplove_girl2206

Em có đòi có trước đâu,ý em là mấy anh chị nhận vẽ free giờ nhiều người nhờ vẽ quá rồi,giờ em vào đó thì cũng không giải quyết được gì chỉ làm tội mấy anh chị ấy hơn thôi. nên em lập top mới để nhờ những anh chị khác có chút thời gian rảnh hơn.
    Mà chị có vẻ ác cảm với em nhỉ ?:-ss
  16. chiplove_girl2206

Nếu anh rảnh thì vẽ giùm em một tấm được ko ạ,còn bận thì thôi cũng được,chứ em thấy cái ấy kì công hơn chibi cũng nên :)
  17. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Câu đấy m sử dụng như kiểu thành ngữ tục ngữ. Chả có gì mà quá đáng =) K thích nói ít đấy. Ai thích thì ban. K ban cứ nói =))
  18. chiplove_girl2206

Xin đa tạ,hãy nhận của tiểu nhân một lạy ^:)^
  19. conduong

conduong Banned

ờ e chẳng sai gì đâu mà phải nghĩ, chắc chị kia nóng trong người :-L , mà có TUT rồi thì tập đi :D
  20. chiplove_girl2206

Em chỉ biết vào mạng và chơi mấy cái game vớ vẩn thôi anh ạ,mấy cái kia em mù tịt :(

Ủng hộ diễn đàn