Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh chụp trộm :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi huy2651992, 6/10/13.

Lượt xem: 5,284

1. Vũ iSnipe

Vũ iSnipe Thành viên cấp 2

ko biết bác có xin phép ko chứ em nghĩ bác chụp trộm thế này thì mấy người thợ chính chụp cô mẫu ấy muốn cho bác 1 dép vào mặt lắm ấy.

mấy lần e chụp cho khách tại bệt mà gặp mấy đồng chí cầm máy ko có mẫu đi chụp tùm lum, gặp ai xin phép chụp thì e thoải mái, chứ mình đang chụp mà cứ chen chen hay tác động đến mẫu là e hơi điên đấy.
    huy2651992 thích bài viết này
  2. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

Dự là fix 50 f1.4 với 85 f1.8 :D
  3. huy2651992

huy2651992 Thành viên cấp 1

all: em đứng sau tất cả các bác chụp mẫu này và ko nc cả mẫu dù 1 câu ạ :)))
    thanglv em chụp fix 50 1.4 và 85 1.8 bác ạ. Đúng là em này hơi đô cây thật em về "bóp nắn" bằng "lý quý phi" mà chưa ăn thua bác ạ :))
    Tràng Thiệu thích bài viết này
  4. Bienspring

Bienspring Thành viên cấp 1

Bạn chỉ cho mìn cách chụp trộm với.... Mình chụp toàn ăn dép thui ;;)
  5. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

ảnh chụp trộm làm em cứ liên cmn tưởng tới liên xô chống Fap! :))
  6. Nhoxtete

Nhoxtete Thành viên cấp 2

Tôi mà là anh chụp chính thì tôi ném dép đuổi bác can tội chụp trộm mà bố cục và góc còn dc vầy :v
  7. Mr.Land

Mr.Land Thành viên cấp 1

Em là em thích cái gì TRỘM dc :v

Ủng hộ diễn đàn