Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ảnh Cưới] Album Cưới đầu tay - mong được sự góp ý :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hungdm92, 25/3/13.

Lượt xem: 6,033

1. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

em cũng mới học thiết kế anlbum thôi.....các cứ cỗ gắng lên...xu hướng bây giờ tự nhiên và đẹp bác à...k cần thiết nhiều hình quá ...nó bí lắm.... 1 số lá bác làm cũng rất đẹp em phaie học hỏi... và lá thứ 2 theo em bác k nên để cái viền đỏ..nhìn kỳ lắm :)
  2. Odin Kamera

Odin Kamera Thành viên cấp 2

Làm skin của da: ok rồi đó.
    Tổng thể album, ghép ngaọi cảnh, bố cục: chưa ổn tý nào cả, ko tự nhiên, cố gắng lên bạn
  3. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

bác vinhpholu nói làm mất quan điểm quá, bây h chụp hình rẻ bèo, desig kiểu này còn e nói thật còn mệt hon mấy kiểu desig bậy h
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn