Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh cưới [part 1] Cô dâu bị đánh cắp

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Linh Dang, 18/6/13.

Lượt xem: 8,494

1. BaoZ

BaoZ Thành viên cấp 2

màu cỏ đẹp thế :v bác chụp lens gì mà cỏ nhìn thích vậy ?
    Linh Dang thích bài viết này
  2. B O G U S

B O G U S Thành viên cấp 2

màu đep quá... nhìn ảnh rất trong:x
  3. maplestory2

maplestory2 Mới đăng kí

Chụp gần nhà máy xi măng thì phải :3 :3
  4. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Tui tưởng tui cũng đủ điên rồi, ai dè nhiều người điên hơn tui .... từ ngày zô sống trong diễn đàn này @!@
    Linh Danghactyhon thích bài viết này.
  5. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

mình đề xuất thế này:
    Cô dâu (công chúa) bị bắt về lâu đài nhưng lại bị mê hoặc bởi vàng bạc bla bla ở đây và dần dần thay đổi. Ngơợc lại, trong lúc săn tìm chú rể (hoàng tử) mụ phù thủy tìm hiểu và cảm mến hoàng tử, còn hoàng tử thì cũng dần phát hiện ra công chúa thay đổi và thay đổi được mụ phù thủy. Kết quả công chúa thành mụ phù thủy, mụ phù thủy được củng cố lý tưởng, hoàn lương và sống trọn đời với hoàng tử.

haha, cái này chắc dễ thực hiện khi cô dâu part1 đi du học, chú rể sẽ đàn đúm với mụ phù thủy
  6. Cafe_Den

Cafe_Den Thành viên cấp 1

Mình nghĩ part 2 mà tìm đc bối cảnh là cái hang hay cái động nào đấy thì hay :3 :3
  7. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

haha ý tưởng của em là dựng cảnh hoành tráng như cảnh trong phim bá vương học đường ý ạ :)). đi cứu cô dâu thế mới chất
  8. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Hơi phá cách;;)
  9. Linh Dang

BaoZ: Màu cỏ là do blend đó bác ^^
    maplestory2: Đúng rồi đó :O Bác cũng dân CP à
    maplestory2 thích bài viết này
  10. maplestory2

maplestory2 Mới đăng kí

11. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

mình có ý kiến là nên xử lí lại màu ảnh hết, màu chả ăn nhập gì cả ạ.
    với cả mình cảm thấy bộ ảnh (từ đoạn hóa trang) nó không có sang, hơi quê mùa 1 tí, ý tưởng mới lạ thì được, nhưng nên đầu tư thêm về cách diễn, tạo hình, quần áo và make up
  12. dinhtra53th

dinhtra53th Thành viên cấp 2

thích kinh khủng ...... bác đầu tư quá :x :x
  13. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Hóng part 2, sắp đc xem cosplay rồi <3
  14. Linh Dang

Cám ơn mọi người đã ủng hộ ạ ^^
  15. Dubstep

Dubstep Thành viên cấp 1

ý tưởng hay :)
  16. Khuất Duy Nghĩa

Khuất Duy Nghĩa Thành viên cấp 1

Nhiều tấm bạn chụp da mặt model bị đen và ám màu. Màu sắc của cả bộ ảnh về cơ bản thì chưa đồng nhất. Tấm thì cỏ xanh tấm cỏ đỏ. Bố cục trong ảnh cũng chưa tốt vì còn nhiều rác nữa. Nếu gọi là chụp tốt thì cũng không phải, mình chỉ thấy ý tưởng mới lạ thôi ^^
  17. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

ý tưởng này hơi bị sock đấy :)) chẳng biết bác nghĩ thế nào chứ, e nghĩ ảnh cưới nó phải màu nhẹ nhàng, tcảm......s bác k lấy cái ý tưởng như là bạch tuyết ấy cho nó cổ tích =))
  18. Linh Dang

@all. :-< tại sao nhiều người ko chịu đọc cái câu cuối cùng trong bài mình đã post lí do tại sao phải làm ảnh có nhiều tông màu?? tại sao các bác lười đọc đến thế, vào chỉ xem xong ảnh rồi quit ra viết cmt. Nếu đã là ảnh cưới mà cả album 1 tông màu thì ko ai lấy. Và khi sắp xếp thành 1 tờ (gồm nhiều ảnh có trùng tông) thì sẽ khác. Sao các bác ko ai chịu đọc vậy :( Rất là buồn
  19. Shing A Ling

Shing A Ling Mới đăng kí

ý tưởng hay, nhưng diễn viên chính k ăn nhập :)

Ủng hộ diễn đàn