Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ảnh cưới] Tập tành"quậy phá" cho album cưới của riêng mình ^^!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi panda11, 23/3/13.

Lượt xem: 7,990

1. theodore_tdt

theodore_tdt Thành viên cấp 2

Blend màu nhẹ nhàng và rất tự nhiên, nhìn rất là thích.

Nhưng theo ý kiến cá nhân mình thì nếu in mấy tấm này ra và cho vào album thì nó hơi rời rạc vì cách blend màu khác nhau hơi xa. Nếu in từng tấm lồng khung treo lên thì sẽ đẹp hơn (in hết lồng khung thì hơi bộn tiền ha!)
  2. Only001

Only001 Mới đăng kí

Đẹp quá :like:
  3. solo ngỡ

solo ngỡ Thành viên cấp 1

Thích pic 5 nhất :)
  4. wpkvn

wpkvn Thành viên cấp 1

chúc mừng bác, ảnh đẹp quá
  5. a.ying1091

a.ying1091 Thành viên cấp 2

<3 có nhiều tấm đẹp ạ có tấm t4 thì k thích lắm :3 hạnh phúc nhé 2 anh chị
  6. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

đẹp đó
  7. tinhbo

tinhbo Mới đăng kí

Tuyệt :)
  8. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

#5 làm da mod tươi hơn 1 chút có lẽ sẽ đẹp hơn :3
  9. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

theo mình hiểu cách ghét như vậy là bạn chụp 3 bức với tripod cùng 1 góc, mod chỉ thay đổi vị trí, sau đó đè 3 layer lên nhau và crop lại những phần ko cần thiết ở 2 ảnh đè lên trên^^! đại khái là thế :))
    panda11 thích bài viết này
  10. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

thích màu #2 #3 vì nó tươi sáng :">
  11. Trương Hữu Nghị

Trương Hữu Nghị Mới đăng kí

Mình thích pic bạn chụp ở bãi biển,cảm giác rất thoải mái..nhưng ko hiểu sao khi xem những pic kia có cảm giác ngộp ngộp,khó thở..giống như có điều ji đó ko nói đc..
  12. panda11

panda11 Thành viên cấp 1

^^ thanks ban đã góp ý. ^^! tai mình muốn thử 1 album đa dạng phong cách đó mà. Hì ^^
    Ban đầu ong anh blend màu tự nhiên từ đầu tới cuối. Vài tấm trắng đen. Muh mình thì thấy vậy hơi hem có j đặc biệt. Lại gặp thix blend theo may cai kiểu màu như vậy nên mới từa lưa phong cách rứa. ^^!
  13. panda11

panda11 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ bạn có cảm giác vậy là do chủ thể nhỏ hơn so với không gian hình ==> thấy thoáng và thóoải mái hơn. còn mây pic kia chủ thể chiểm gần hết không gian ==> ngộp.

Dù sao cung thanks bạn đã góp ý ^^ mình sẽ ghi nhận và suy nghĩ :D
  14. panda11

panda11 Thành viên cấp 1

Chụp rời từng pic rùi ghép lại với nhau. Xóa những chỗ biên chênh lệch làm cho sóng nó mịn hơn ^^ Mấy cài nì dân chụp ảnh cưới biết rành lắm ^^ hì
    Chanh Hipvn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn