Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh dự thi " Clin d'oeil du Vietnam en France"

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Michel, 9/5/13.

Lượt xem: 2,953

1. Michel Mới đăng kí

Xin chào cả nhà, đây là bộ ảnh dự thi của em trong cuộc thi ảnh về Việt Nam bên Pháp, diễn ra trên facebook từ hôm 4/5 vừa rồi, xin phép gửi lên đây đề cả nhà cùng xem và ủng hộ cho bộ ảnh của e đến hết ngày 13/5, ảnh từ số 11 đến 17 thôi ạ , vì cùng 1 chủ đề đã được đăng nên e mạn phép dịch sang tiếng Pháp cho nó khác, hi vọng được cả nhà giúp đỡ ạ, e xin chân thành cảm ơn

Ảnh số 11:
    Ảnh số 15:
    Ảnh số 16:
    Ảnh số 17:

Vì e chưa đủ 20 bài viết nên không để link fb lên đây được ạ :(

...
    Sang nôbiti thích bài viết này
  2. Thanatos CK

Thanatos CK Thành viên cấp 3

chờ load xong đống ảnh của bác mà buồn ngủ quá 8-|
    tấm sô 16 hay ghê :D trông mod kiểu rất là hạnh phúc :3 :3
    những tấm khác thì bình thường, màu 2 tấm đầu hơi bị hồng quá
    Michel thích bài viết này
  3. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

thích ảnh số 17 của bạn nhất, các ảnh 11, 15 nền rối quá (do hạn chế lens thì cam chịu vậy :''<)
    cố lên chứ mấy cuộc thi tính điểm = likes mình dị ứng vô cùng và chả bao giờ tham gia[​IMG]
    Michel thích bài viết này
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Thật sự mình chẳng thấy gì ấn tượng cả.
  5. Michel

Michel Mới đăng kí

Dạ đây là cuộc thi ảnh, và nó đang diễn ra ngay tại nước Pháp đây ạ
    vì là nó nhằm mục đích quảng bá hình ảnh Việt Nam đến với quốc tế , và đa phần đều là sinh viên, không phải là chuyên nghiệp nên cần có sự ủng hộ của mng nhiều ạ :)
  6. Michel

Michel Mới đăng kí

xperia_optimus: hi bác, biết là cuộc thi ko công bằng nhưng mà vẫn tính phần trăm điểm ảnh đấy ạ, với lại cũng sắp hết hạn rồi, nhờ bác giúp e cho bộ ảnh đat giải với ạ :)
    CK Gaamaru: tiếc là e ko gửi link được cho các bác, nhưng nó là cuộc thi sv "Một thoáng VN trên đất Pháp" đang diễn ra đến ngày 13/5 này đấy ạ, cảm ơn bác đã góp ý
    CK Gaamaru thích bài viết này
  7. Kennis Thai

Kennis Thai Thành viên cấp 1

:D
    Lại một người nữa giống như tui....
  8. hoàng thanh tùng

hoàng thanh tùng Thành viên cấp 1

Pic 17 rất hay bác à
    Pic 16 quá tuyệt vời luôn
    pic 15 thì có lẽ là do mod nên e ko cảm tình mấy
    pic 11 đẹp nhưng nền mờ quá

Ủng hộ diễn đàn