Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh mới blend , mọi người cứ đóng góp ý kiến :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi MinhPham, 5/11/12.

Lượt xem: 2,876

1. MinhPham Thành viên cấp 1

Hình mình mới Blend cho bạn mình,nhân dịp mới làm mem mới ở đây nên post lên cho anh em góp ý học hỏi :)

Đây là stock:

Sau khi mổ xẻ :D

...
    quangduyprochimkut thích bài viết này.
  2. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Phải có stock để so sánh chứ bạn! 8-|
    MinhPham thích bài viết này
  3. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

fix lại bài post ngay :)
    phải có stock để mọi ng so sánh , quy định nó thế :D
    < rút kinh nghiệm nhé bạn , ko anh Dư ban cho phát thì khổ >
  4. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Xin lổi các bạn nhé. Có lẻ là sai quy định, nhung mình có rất nhiều ảnh trên photobucket nhưng không biết bây giờ phải lấy về bằng cách nào. Ai biết chỉ dùm mình với

5. bagiabe

bagiabe Thành viên cấp 2

Photobucket có cho down ảnh về mà?
  6. stbilly88

Dow chổ nào vậy bạn. Chỉ mình với. mình up lên thì gần 5mb mà up về thì được có ít kb lắm
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

chuột phải vào ảnh nó có mục download
    stbilly88 thích bài viết này
  8. stbilly88

Mình nhấp chuột phải mấy lần mà nó chỉ xuất hiện dòng save image thôi chứ không có nút DL. Trên photobucket nha bạn. Giúp mình với
  9. stbilly88

Thank you các bạn. Cuối cùng mình làm được rồi.
  10. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

với cái này thì bạn zoom 100% lên để save về là okie đó hoặc là sau khi zoom, chỉ vào ảnh nó có cái mục file có download đó
  11. MinhPham

MinhPham Thành viên cấp 1

Có stock rồi nhé :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn