Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh này sao xấu quá, Ai giúp cho nó đẹp hơn với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Kỳ Kỳ, 31/10/14.

Lượt xem: 9,184

1. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

oceankingdom Của bác thì dễ thương không kém chi của em hết,btw cám ơn bác nhiều lắm, để em thêm vào bst avarta kute của em nhé
  2. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

Nhóc Keru chụy thấy oke đó em, nhưng mà của em vẫn còn thuộc mô típ dễ thương nên chụy sẽ cho vào bst cá nhân của chụy :3
  3. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

nhochoangkim Ảnh của bác trông ngố ngố, này thì em xin lấy để làm avarta fb luôn, cám ơn bác na :3
  4. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

HanTal U Cám ơn bạn đã góp ý nhiệt tình cho mình nhé, tuy nhiên mình thấy cứ để cái đầu to to thì vẫn hay hôn ấy chứ :3
    HanTal U thích bài viết này
  5. Kỳ Kỳ

Kỳ Kỳ Thành viên cấp 1

SóiGià Không dám đâu bác, thèn sếp mà đuổi việc em thì gia cảnh chỉ càng thêm khốn đốn thôi :(
  6. hihi mình vào topic của bạn nhìn mấy con quỷ đó con nào cũng ngộ ngĩnh đáng yêu và dễ thương :v :x bạn vẽ cũng đẹp đó bạn vẽ bằng phần mềm ji vậy
    Kỳ Kỳ thích bài viết này
  7. con quỷ bạn vẽ dễ thương và bạn cũng dễ thương nữa:x:x:x:x
  8. Giun Đất

Giun Đất Thành viên cấp 2

Kỳ Kỳ mi cũng chịu khó qua đây ha :))
  9. ntdkhang

ntdkhang Banned

nhìn hay ha
  10. ntdkhang

ntdkhang Banned

mấy bác pts lại vai~ đái
  11. lão hạc