Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh phơi sáng mình chụp Đà Nẵng

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tân tân phộng, 22/11/14.

Lượt xem: 6,826

1. tân tân phộng Mới đăng kí

Đây là ảnh phơi sáng mình chụp Đà Nẵng_Thành phố Ánh Sáng trong chuyến thực tế vừa rồi. Kinh nghiêm cầm máy chưa lâu nên còn rất nhiều thiếu sót. Mình chỉ muốn up lên vui là chính thôi ạ.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/11/14
    chauvan096, Phạm Hữu Dưjumb0sanlat thích bài viết này.
  2. tân tân phộng

tân tân phộng Mới đăng kí

Em xin lỗi, chọn nhầm kích thước. Ảnh full size đây ạ:
  3. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Bạn phơi tốc bao nhiêu lâu mà nhìn mấy cái line ánh sáng của xe máy chưa được đẹp lắm. Cứ có cảm giác chân máy bị rung hay xê dịch nên nó mới lẹo vẹo :D

Mình cũng mới lần đầu tập chụp phơi sáng.
    Góp vui 2 ảnh mình chụp tối nay bên quận 2 - Sài Gòn.

Mul Overtân tân phộng thích bài viết này.
  4. tân tân phộng

À,mình đứng trên tòa nhà 23 tầng A là catere ở Đà Nẵng mà gió to quá ko phơi dc, body D90 nhẹ quá nữa. Gió thổi rung hết. Lựa 10 bức dc bức này đỡ nhất đó.hy
    Trần Mậu Trí Tâm thích bài viết này
  5. tân tân phộng

vào thấy bác Dư thích cái mà mừng vãi đái. :3. Tks bác Dư
  6. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Bạn ko nên up ảnh quá lớn, load khó
  7. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn