Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ảnh siêu thực gây tranh cãi của nam sinh ĐH kiến trúc

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ ảnh ấn tượng' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 10/4/14.

Lượt xem: 55,908

1. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

2. —Giàng—A—Þáo—

—Giàng—A—Þáo— Thành viên cấp 2

lam nhung thu ma nguoi khac chua lam..do la 1 dieu tuyet voi
  3. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

=)), hóa ra bác hoàng post lên haivl mới được lên báo =))))
  4. traimientay

traimientay Mới đăng kí

Tự cho là mù nghệ thuật tuy nhiên vẫn thấy mẫu không được đẹp
  5. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

Rõ là ý tưởng thì trên Flickr của các nhiếp ảnh gia hàng đầu về trường phái này thì có sự trùng lặp nhưng biết mà dám nghĩ dám làm thì rất đáng trân trọng. Sự đầu tư về chuẩn bị, chụp và hậu kỳ của tác giả rất tốt.
    CaoChiNhan thích bài viết này
  6. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

lều bạn đọc :-j:-j
  7. Gạttànđầy

Gạttànđầy Thành viên cấp 2

Bộ ảnh nên chân thực hơn về ý tưởng phô bày nhiều hơn qua hình ảnh. có mục tiêu có thông điệp
  8. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

rất tuyệt :) mình cũng sẽ hướng theo trường phái này :)
    sau nay ( khoảng 2 năm nữa ) khi có máy chắc 1 điều là sẽ làm 1 bộ như thế này :)

p/s: thích tấm hum lá bài và tấm nằm dưới mưa :v
  9. mrmjeo

mrmjeo Thành viên cấp 1

có cá tính . nhưng mình gà. mình không hiểu, mình không thích.mình thấy xấu . thế thôi :) chả ảnh hưởng ai cả.
  10. ngoclien

ngoclien Thành viên cấp 1

mik là người ngoại đạo nên hum hiểu lắm nd bộ ảnh này nhưng tấm đầu tiên_ " người ra đi đầu không ngoảng lại, sau lưng thềm nắng lá rơi đầy"
    à muk mik thấy mode ko lung xinh nhưng cũng manly đấy chứ
  11. version86

version86 Mới đăng kí

Thích nhất bức nằm dưới mưa.Ảnh đẹp lắm
  12. ducdesign

ducdesign Thành viên cấp 1

Cái bác ngồi comment bảo thử cho người nước ngoài đánh giá. Thật v~ chưởng. Họ đánh giá tốt thì lại bảo mẹ ăn may,toàn ruồi. Họ đánh giá không tốt thì lại "đấy thấy chưa,t bảo có siêu thực gì đâu,toàn ba hoa". Đúng kiểu của nhà mình #:-s#:-sEm là em thích nhất pic 3 :like:\m/
  13. Văn Hoàng Ngô

Văn Hoàng Ngô Thành viên cấp 2

Em thấy cũng đẹp và sáng tạo rất hay nhưng dạo có bác comment là bác lấy ý tưởng của 1 người nước ngoài, em đã xem ảnh cái bác nước ngoài đó rồi. :D
    link facebook tác giả người nước ngoài đó đây ạ :https://www.facebook.com/KyleThompsonPhotography?fref=ts :D

Và link album ảnh ạ: https://www.facebook.com/KyleThompsonPhotography/photos_stream

p/s: em không nói là bác đạo ý tưởng của ngta, em chỉ tình cờ xem ảnh của bác rồi thấy cmt và vào xem link facebook của bác người nước ngoài đó.
    thì cùng nhiều tấm ý tưởng cùng giống bác
    Có lẽ ý tưởng lớn gặp nhau bác Hoàng PRD nhỉ :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/4/14
    vsea thích bài viết này
  14. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Quá tuyệt. Như này mà còn chê được thì cũng bó tay luôn :))
  15. baggiohuy

baggiohuy Thành viên cấp 1

:like: :-bd tác phẩm của Hoàng PRD củng đẹp mà ...... rất ngưỡng mộ tài năng của bạn này , hi vọng là sẽ được chiêm ngưỡng thêm nhiều tác phẩm ấn tượng hơn nữa =D>:like:
  16. Lena Anh

Lena Anh Banned

đẹp,nhưng bức thứ 4 thì đáng cmn gạch đá,L-)
  17. kEm

kEm Thành viên cấp 2

Bộ ảnh khá đẹp và công phu đấy, GJ >:D<
  18. tn_nguyễn

tn_nguyễn Thành viên cấp 1

quá chất...
  19. trần văn chung

trần văn chung Thành viên cấp 1

ảnh đẹp mà, sao lại chê dc, có mà do chưa hiểu về ảnh siêu thực nên mới cmt lung tung :-?:-?:-?:-?
  20. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Đang thắc mắc bộ ảnh này thì có gì mà phải gây tranh cãi :-?

Ủng hộ diễn đàn